Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la CUF, Nyani haoni Kundule??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njaare, Nov 16, 2010.

  1. N

    Njaare JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :thinking::sad:
    Nimemsikia bwana mmoja wa CUF (Khalifa Suleiman Khalifa) akihojiwa na Mhelela wa BBC leo saa tatu kasorobo usiku huu. Anasema hawawezi kuungana na CHADEMA kwa sababu hawataki CHADEMA hawataki kuchaguliwa marafiki. Sikiliza toka link ifuatayo kuanzia dk ya 13:57.

    Media Player ya BBC

    Ninajiuliza kama huyu jamaa anaongea kwa niaba yake mwenyewe au ni msimamo wa CUF.

    Je CUF kuchaguliwa rafiki na CCM ni sawa lakini CHADEMA no!!?? Mbona huko Zanzibar wameunda Serikali wenyewe na CCM bila kukihusisha chama kingine??

    Kati ya hao wapinzani wengine ni nani wa kuungana naye. CUF wenyewe walimtimua Cheyo kwenye nafasi ya uwaziri kivuli. Sasa hao hao wanataka CHADEMA wamwingize kwenye ushirika. Hapo nasema hapana. CUF sasa hivi naona wamekuja kiuvurugaji zaidi. Nafikiri wanajikomba kwa Kikwete ili washirikishwe kwenye serikali ya JMT au wana agenda ya Siri.

    Nafikiri kuna haja ya kuwepo muafaka wa Bara kwani wenzetu kule kwao wametengeneza sasa wameamua kuvuruga huku. Nahisi wazanzibar sasa hawana moyo na JMT kwani kule kwao tayari kuna serikali kamili. Jamaa wanakuja kutafuta posho.
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Audio uliyoweka ina dakika 13.56.
     
  3. N

    Njaare JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kunistua. Ok jaribu BBC Swahili - Mwanzo Kisha click habari za Africa. Nafikiri unaweza kusikiliza kirahisi. Hapa unaweza ukaipata mpaka kesho saa tatu usiku.
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sawasawa kiongozi. Asante.
     
  5. K

    Kaisikii Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msimamo wale ndio mbegu iliyopandwa ndani ya chama hawezi kuongea kitu kilichopangwa nje ya chama banaa atakuwa amewakilisha akili za wana cuf.
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CUF sasa hivi ni ccm B,wanajikomba ili wapewe nafasi jmt,kwa walivyo sasa naamini kabisa hawa jamaa walikuwa wanatafuta ajira na si lingine,watanzania tuwe macho,tuendeko si kuzuri tukiwa na viongozi kama hawa wa cuf taifa litaingia kwenye udini,
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,nashindwa kutofautisha kati ya ccm na cuf
     
Loading...