Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili kwenye mahusiano linakupa picha gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndechumia, Mar 21, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Heshima zenu wana MMU,
    Mi kuna jambo huwa linanipa shida sana, Hivi inapotokea unampigia simu mpenzi/mchumba/mume/mke au mtu yeyote ambae unamuheshimu ghafla katikati ya mazungumzo yenu unashangaa anakuwa anaongea na watu wengine wakati bado upo online, alaf anarud kuendelea na mazungumzo yenu.

    Hii inatokea wakati mpo kwenye mazungumzo Mara ghafla unasikia anatoa maelezo au anamwagiza kitu fulan mtu mwingine alaf baadae ndo anarudi kwako kuendelea na mazungumzo.

    Unashangaa tena baada ya dakika chache anakuacha tena na kuendelea na mazungumzo mengine kisha anarud, we utasikia tu eeh tuendelee.

    Hii hali inapotokea mara kwa mara kwenye mazungumzo yenu inamaanisha nini?
    mimi huwa natafsiri kuwa huyo mtu ananidharau ama ninachoongea nae kwake ni pumba.

    wana jamvi hii mnaichukuliaje?
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hapo inategemea mnaongea mda gani, kwa sababu kama ndo mnaongea kwa masaa 10 its only logical akifanya hivyo kwa sababu hayupo outa space yuko duniani...Kama ni mazungumzo ya less than 2mins then una haki ya kudemand exclusivity ya mazungumzo yenu...
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inategemeana na mtu unaempigia kazungukwa na shughuli gani...!? na vilevile wewe unaepiga una mazungumzo ya aina gani? kama mazungumzo ambayo kila siku iendayo kwa mungu ni hayo hayo tuuu! (na hili lipo kwa watanzania wengi). wewe unategemea nini? labda akikukatia cm utaanza kulalamika kama ni mpenzi wako.
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa umenipa jibu kamanda,tx
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa mkuu hivi wakati anakuacha online akaanza mazungumzo mengine hajui kama unapoteza credit bure na kuwafaidisha Tigo? Ila hapa nimejifunza kitu,
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama unaongea na mtu kitu cha dharura hawezi kufanya hivyo. But kama ni stori za kawaida, hii huwa inatokea sana, hata mi huwa nafanya hivyo, na nafanyiwa hivyo. Simaindi wala sichukulii kudharauliwa...
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Inategemea na maongezi yenu
    Kama maongezi ni serious hawezi kufanya kitu kama hicho
    Ila kama ni yale yale ya kila siku na ambayo hakuna jipya au ubunifu au ni muendelezo wa yale yale ya kila siku hapo hana ujanja
    Ni lazima atakukatisha amuagize dada ampikie chai au afanye usafi au apike chakula
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu.
    Kwanza kama ushaongea nae kwa muda wa dakika kadhaa, maanake una credit za kutosha haswa! hauwezi kulalamikia dk moja alokuacha online ili aongee na mtu,
    pili mara nyingi ili usimfikirie vibaya ni vizuri ukisikia anachokiongea upande wa pili.
    Nadhani mpaka hapo utamwelewa mwenzio hana anachokificha upande wa pili zaidi ya kutaka kuwa free zaidi kwako....!
    She loves you!

     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa pengine huyo yuko ofisini ama shghulizake ni Gerezani,au Kidongo Chekundu..

    Sasa kuna ile umemtembelea mtu kwake ama kwao,mnapiga stori,anakatishakatisha mara amuite huyu,mara yule.. Mara amtume hiki,mara anyanyuke aweke kitu kingine sawa.. Yaani atafanya hivyo hata mara tano hadi sita!

    Na kila wakati anaporudi,ni "enhe..","ikawaje sasa",na saa nyingine unataka umweleze ili kama analimudu hilo swala akupe jibu fasta,uondoke..lakini anakuharibia pozi hadi unatamani uage uende...

    Nadhani ni tabia zao tu!
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani udhaifu tu... Wala si dharau...
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yaani kama dkk tano zilizopita nilikuwa naongea na mtu ,..mara nasikia hao kuku pakia pitisha kwa mzee shoo mmh!
    ...
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu tena asikwambie mtu maongezi ya mtu na hawara yake katika cm hayana maana sana, hayako serious, alafu yanachukua zaidi ya saa nzima eti jirushe! sasa hapo unategemea nini kama hajakukatiza kila dakika.
    Mara wewe ebu niletee ndoo maji yanamwagika!
    au kama ndio yuko dukani "eeh hiyo pedi na hiyo krimu ya kokoa....!"
    au kama anauza naniliu " eeh nikupimie na nini unataka mara hela haitoshi"
    Tusiwalaumu tulaumu mazungumzo tunayoyafanya kwenye cm ni mengi na hayana maana sana.
     
  13. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nimependa comment zako sana, unaonekana una busara sana na subira. bigup
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    FL umenchekesha wewe! jamaa yuko kisutu nini?

     
  15. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe ni kawaidae! nimepata moyo manake kuna mtu nilishapanga nimchengie!!!!!
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usijali mkuu tuko pamoja na ndio maana ya matumizi ya majukwaa haya ili tupeane ushauri na mambo kama hayo. pamoja sana mkuu.

     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yeah kabisa mkuu
    Ukiwa na maongezi serious na mtu then akakupuuza akaanza kuongea na watu wengine pembeni kwenye simu hapo kweli unaweza kulaumu
    Ila kama ni yale yale ya kawaida ambayo eti unamuuliza eeehh niambie sasa hivi unafafanya nini au jioni hii utakuwa wapi au sijui leo mchana ulikula nini aahhh hapo lalzima akuache unaongea au akugandishe kwenye simu aongee na mtu pembeni
    Ila wewe kuwa serious na maongezi yenu utoaona atakavyokupa attention kukusikiliza
    Siku unamwambia habari za kuongeza mtaji wake wa salon au genge lake au kumpangishia nyumba uone atakavyokuwa serious hata akiwa ana wateja pembeni hatawasikiliza
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu haina haja na punguza kuuza chai aise
     
  19. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenchekesha sana hapa! ni kweli kabisa tena atakuwa yuko serious na hataki bughuza.

     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Jamaa anauza chai sana aise ndo maana maongezi yake yanakosa dots za kuunganisha
    Anaachwa hewani wakati mhusika anaagiza apikiwe chai pembeni
     
Loading...