Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili kweli ni JWTZ au jeshi la Mzee...........................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Feb 26, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Baadhi wa majeruhi wa kipigo cha askari wa Jeshi la Ulinzi la Wananchi (JWTZ), Gongo la Mboto jijini Dar es Salaan wakionesha kwa waandishi wa habari sehemu za majeraha waliyoyapata kutokana na kipigo hicho. (Picha na Fadhili Akida)
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmm! balaa
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aiseee si mchezo! Poleni mliopigwa!
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    this is an ageing problem-kila siku haya matukio yanajirudia lakina serikali inayakalia kimya-sijui kwa nini-
    hivi hawaoni majeshi ya nchi nyingine yanavyofanya ushirikiano mzuri na wananchi wake-
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa stahili hii tusishangae kusikia mtu kawekewa sumu kwenye kinywaji chake..
    Si wanajua sana kupiga watu na wakati huo huo wanajichanganya uraiani kunywa pombe Bana?:spider:
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rutashubanyuma umeliita jeshi la ulinzi wa wananchi??? hahaaaa! jina lake linachekesha.
    Lina walinda wananchi gani dhidi ya nani.

    Hili ni jeshi la wenye nchi sio wananchi.
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nini sababu ya kupigwa raia hao?
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hii imetokea lini tena....? Ama kweli twafa sasa...Hawa wanajeshi waelekea kuwa maadui wa watu.... Libya... risasi mtindo mmoja.. Bongo mabomu...na kipigo tena? Inanitisha
     
  9. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wazee wetu waliona mbali ndo mana wakasema, "Uishangaa ya LIBYA utayaona ya-TZ"

     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    KIsa nini?
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hawawezi kupigwa pasipo sababu....
     
  12. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hawa si ndiyo walewale mtu akisakiziwa mwizi tu, watamfukuza wampige mawe, tofali, ngumi bila huruma hadi wamuue, lakini wakija wanajeshi wawili wasio na silaha wanakubali kubondwa bila sababu hadi ngeu na manundu yanawatanda. Halafu kesho yake haoo utawaona kwenye vyombo vya habari wakilalamika. Pambaaf kabisa!
     
  13. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Aisee, Nimecheka sana jinsi ulivyowaelezea hawa jamaa. Halafu naangalia sura zao naona kabisa walishawahi kubonda na kuua vibaka, ila kwa wajeshi wakanywea, lol.
     
  14. I

    Idofi JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    wanalala bure, wanavaa bure, wanakunywa beer kwa buku, wanakula bure wanakunya bure, hawanakazi yoyote wanaofanya, tz ilitakiwa iwe na askari 2500 tu wanatosha sana
     
  15. R

    RIJO Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikujitoa muanga tu tutateswa mpaka lini wazeeeeee!! we have to say its enough alafu tunaenda front.
     
  16. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Walimwibia mjeshi alikuwa amevaa kiraiya laki 2!!!
     
  17. K

    Kamarada Senior Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiongozi nimeipenda sana hii Comment yako, ww unafaa kuwa Amiri Jeshi Mkuu wa Jeshi lennye Strength ya hiyo figure. Nitakupa kura yangu nikipata majibu ya IQ yako. :A S-confused1:
     
  18. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walipigiwa nini?
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nazani nidhamu jeshini imeshuka
     
  20. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walimwibia akiwa wapi?
     
Loading...