Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili Kundi la "Anonymous Hacktivist" Vipi??

Discussion in 'International Forum' started by jmushi1, Jan 15, 2012.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sijui malengo ya hawa watu lakini hivi majuzi wamehack accounts na kuchukua mamilioni ya dola na wanagawa bure kwa masikini..

    http://anonnews.org/?a=item&i=787&p=press

    Hawa watu si mchezo kabisa, duh!
    CNN Investigates ‘Anonymous' Hacktivist Group And How It's Helping Occupy Movement | Mediaite

    Wanawatisha hadi facebook, kitu ambacho sishangazwi kwasababu i hate facebook very much na pia nadhani mafisadi wa dunia wameiununua, kweli hii dunia inahitaji mabadilko.

    http://www.foxnews.com/scitech/2011/08/09/hacking-group-anonymous-plans-to-kill-facebook-on-nov-5/

    http://www.google.com/url?sa=t&rct=j&q=the group anonymous&source=web&cd=10&ved=0CGcQtwIwCQ&url=http%3A%2F%2Fwww.youtube.com%2Fwatch%3Fv%3DF05SyAlsTOs&ei=yCkST_mGLoT00gH6h6TbBw&usg=AFQjCNGD4rY8IObPP2ACOCf44IENiAUdlg
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
  4. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    long live annonymous,
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wako vizuri sana, kikazi haswaa...
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aisee hamuwezi wasiliana nao wakadeal na account za vigogo wetu hapa.............kisha wachague NGO ije itujengee shule na zahanati? hebu watafuteni hawa watu aise!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa bado [h=2]"Anonymous Hacktivist"[/h]
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Fuatilia hizo links hapo juu.
     
  9. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Natamani sana wahack simu, emails na computers za watu wafuatao:

    1. Mawaziri wetu wote
    2. Makatibu wakuu wa wizara
    3. Wakurugenzi wa idara wizarani
    4. Mafisadi papa

    Alaf watoe kama wikileak tuone madudu gani hawa watu wetu wanayoyafanya behind the scene. Tunaweza hata tukapata report nzima ya Richmond.

    Hivi sie hatuna vijana smart wa kufanya hii shughuli?
     
  10. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    annonymous wanatetea uhuru wa internet. nchi nyingi zinaminya uhuru wa maoni na kukataza internet, mf china kuna censorship sana, hapa JF watu wanatumia majina yasiyo halisi lakini hilyo haimaanishi kuwa huwezi kujulikana au kufahamika (anonymous)...!
     
  11. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lete email zao!
     
Loading...