Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili Jina......!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by kaeso, Mar 21, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simpeleki mwanangu asome katika shule hii.......imagine mgeni rasmi katembelea hapo na anatoa hotuba yake...."wanafunzi wa....nge oyeeee"

    shule.jpg
     
  2. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaa! You made my day!
     
  3. T

    TUNAKWENDAWAPI New Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo jina tu! unaweza kuta kwa asili ya huko maana yake genius! so dont you worry! peleka mwanao!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Neno haliwi na maana hadi ulipe maana. Usiogope
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hapo tanroad kuna mtu/watu walitengeneza deal la kupiga x mabango yaliyo ndani ya hifadhi ya barabara nchi nzima.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    senge ni mtemi wa kabila la wanyaturu katikati ya nchi singida
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ******* oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ahhh wanafunzi ******* wanakazana sana kwenye masomo yao ndiyo maana waliongoza kwenye mtihani wa moko:peep:
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hata ukiwa mwalim nouma. Walim wa******nge oyeeeeeeeeeeeeee!
     
  9. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama nimesoma minaki waminaki, kama nimesoma pugu wapungu, kama nimesoma senge .......... Hapa noma. Majina mengine sio.
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ukiongeza M hapo kabla ya S unapata neno gani?
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapo wataitikia oyeee wenye tabia ya cameron
     
  12. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wanafunzi ******* wanafaulu sana mitihani yao :peep: :wink2: :bump2:
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa iko juu sana
     
Loading...