Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili JENEZA kiboko, unapaa kwenda chini...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Dec 6, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wenzetu Ghana wamekuwa wabunifu, unazikwa kwenye Ndege....

    Source:BBC.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    marehemu labda alikuwa rubani....ukiwa mvuvi...wanatengeneza shape ya samaki....ukiwa driver ni gari.......nk
     
  3. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi hiyo
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sasa sijui sisi mabeki tatu tunamuvuzishwaje
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mbona haionyeshi kama ni jeneza mi naona kama ni toy tu
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtatengenezewa shepu ya sufuria au beseni. Lakini wewe sio beki tatu Preta, u r kidding. Au unawasemea kama mbunge wao? Maana siku hizi kila kundi linadai liwe na mbunge wake. Me nimeshaanza kuhamasisha vinyozi wenzangu, tudai mbungewetu kwenye uchaguzi wa 2015.
     
Loading...