Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili je mwalijua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bang'a, Sep 5, 2009.

  1. Bang'a

    Bang'a Member

    #1
    Sep 5, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je mwafahamu ukifika maeneo ya loriondo arusha, cm za vganja hubadil dsplay na kuandika ''sasa unaingia falme za kiarabu, karibu falme za kiarabu''. Ilibd niulize waungwana walijibu hv nacot ''wanasema et kuna wat toka falme za kiarabu wamenunua loriondn wakafanya nininini sijui...!'' dnt ask 4 more dtls 4rom me.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Acha kuwa na akili ndogo kiwango hiko,shame on u.
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    loriondo ndo nini? simu huwa zinabadili display? displays huwa zinaandika?
     
  4. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Next time ukiwa na lengo la kutujuza au kuomba mchango wa mawazo tunaomba tutafutie details za kutosha please!Lengo lako lilikuwa zuri lakini kwasasa unaonekana hukufanya homework ya kutosha waungwana watashindwa kukusaidia.
     
  5. Bang'a

    Bang'a Member

    #5
    Sep 7, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa 'the boss' why should i fil shy! Cynic loriondo ni mji ndan ya mkoa wa manyara zaman arusha. Na cm znabdilisha display, yaan badala ya zain au tigo au vodacom inaonyesha 'sasa unaingia falme za kiarabu' jaman ckusimuliwa yalinkuta. Sijui ni shame gan natakiwa kuwa nayo.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio kosa lako
     
  7. s

    saikon nokoren Member

    #7
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SI loriondo ni LOLIONDO wilaya ya Ngorongoro mkoa wa Arusha,Ni kweli cm za vganja hubadil dsplay na kuandika ''sasa unaingia falme za kiarabu, karibu falme za kiarabu''.lakini si kote liliondo,maeneo karibu na Kijiji cha OLOLOSOKWAN kuna maeneo hapo utapata mtandao wa huu,Na kuna kampuni ya kiwindaji ya kiarabu inayofanya kazi za kiwindaji LIliondo itwayo Otel Bussiness Coperation(OBC) mwenye mtandao huu,Mie naogopa kuelezea kwa undani Kampuni hii ila ni ya kinyonyaji sana hapo Loliondo kwa local community within the Area of operation,nikielezea mtalia jinsi watanzania wanavyonyanyaswa na wawekezaji wanao kula na tabaka la juu.
     
  8. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwacheni jamani amewasilisha hoja, na lazima mumemuelewa ndio maana mmejitokeza, labda tu kama matamshi yana kasoro cha kufanya changieni kiini cha mada elimu zetu zinatofautiana na kujieleza pia ni ujuzi. Tusaidiane.
     
  9. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Safi sana Saikon japokuwa na wewe umekosea baadhi ya maneno lakini njua umeelewa nini Bang'a alikuwa analenga sasa usiogope kutueleza hatutalia tutatafakari. Lete habari.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Sep 7, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    walaniwe wote wanaouza maliasili za taifa letu, walaniwe wote wenye mawazo yakubaka maliasili zetu, walaniwe wote wanaoshauri haya mambo kuanzia pale mpingo house , ilipo Wizara ya maliasili na utalii barabara ya nyerere....ni kwakitambo tu, hawa watakimbia maana saa ya ukombozi imekaribia.
     
Loading...