Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili janga linainyemelea jiji la dsm!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgen, Sep 12, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Nimefikiria hatari ya Moto! Ikitokea magari yanaungua yakiwa kwenye msongamano!
    Kuna kila sababu ya kuisukuma Serkali kuiondoa haraka, kero ya Msongamano wa magari hasa Asubuhi na jioni kwa kuanzisha haraka Usafiri wa Train. Hasa wakati wa asubuhi na jioni. Kutoka Pugu hadi Station, kutoka Ubungo hadi Station, Kutoka Mbagala hadi mjini, na Ferry boat kutoka Kunduchi hadi ferry, Itasaidia kwa kiasi kikubwa kupunguza msongamano wa Magari, na kutuokoa na janga linalo tunyemelea! Tujifunze kutokana na Makosa, kabla hatuja unda Tume!
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wenzio hizo options hazina deal ndo maana hawazitaki
     
  3. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Rais wako JK alisema anaebisha kuwa Tz hakuna maendeleo atazame msururu wa magari leo we unasema waondoe msongamano watakuelewa?
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tz for real
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    si ahdi anafikiri kwamba wingi wa maendeleo ni magorofa
     
Loading...