Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hili jambo vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Dec 10, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Eti wanaume walevi wengi wao hukojoa kitandani wakati wamelala na ulevi wao?
    Nimepeia kwenye kijiwe kimoja hapa K/ndoni B nikakuta madereva taxi wanapeana changamoto juu ya swala hili!!!

    Wana JF hili jambo lina ukweli wowote?
    Na kama ni kweli waliopo kwenye ndoa wana lihandle vip hili suala?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kalewe halafu utapata majibu
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Si hitaji kulewa na situmii hii kitu
    Nahitaji wenye uzoefu na waliokumbana na hii kitu
    Na huenda wakawa na mawazo ya kuwasaidia wanaohangaika na hili jambo
     
Loading...