Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili jambo je??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Najuta Kukufahamu, Mar 4, 2012.

  1. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Born 15.8.1990

    nimeajiriwa na serikali, mshahara wangu ni zaidi ya $800..nataka kufungua biashara ambayo ni simple but very smart ambayo haita niboa na kunikera wala kunichosha...nimewaza na kutafakari kua biashara ya muziki itaendana na mimi..nimetafakari kwakina outcomes na binafsi nimejiridhisha, je! INALIPAA?? maana nilifungua grocery nikazitundika bia zote..msaada wajameni!!
     
  2. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    unafanya kazi wapi na kazi yako inahusu nn? ili niweze kukupa ideas zinazoendana na ur job.....f u dnt mind.
     
  3. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muajiriwa wa serikali na ni PR
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Sikuona umuhimu wa kuweka umri wako katika thread hii, anyway wapo watakuja kukushauri.
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    hapo ktk black unataka tukuhisi kuwa unatafuta sugar mamy/dady!!?:photo:
     
  6. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeweka hiyo purposely ili mjue aina ya mtu na umri na ideaya biashara ninayoitaka..
     
  7. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Peleka upuuzi wako MMU kule ndio kuna huo utumbo
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Biashara ya muziki.........ni pana wewe unataraji kudumia eneo lipi katia hii biashara?
     
Loading...