Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili gazeti la jambo leo linakera!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masakata, Jan 23, 2011.

  1. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani kuna magazeti mengine yanaudhi kweli,hata mtu unashindwa elewa kama hayo magazt yana wahariri,na kama ni watz wenzetu,kwa mf hili gazeti la jambo leo toleo la leo,front page wameandika WENGI WAUNGA MKONO TAMKO LA CC-CCM JUU YA DOWANS,.yani hii khabar imeniharibia cku yangu ya leo,kwanza wamewahoji watu wangapi,wa itikadi ipi,na elimu gani mpaka waje na conclusion nzito kama hii.. source:gazeti lenyewe nimelisoma,huwa cnunui ya aina hii!
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mie huwa hata silitazami kwenye newsstand!!!!!
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si mmoja wa wamiliki wa gazeti hilo ni mtoto wa Mwenyekiti wa ccm? Katika hali hiyo ulitegemea lisemeje!
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanini Likukere? Haujui baada ya Dowans kulipwa watapata Ruzuku na kuishi Mchangani??
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That's no news paper!!!... It's rather a toilet paper!!!!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jambo leo huwa namnunulia mke wangu kwa ajili ya kukingia haja ya mtoto wangu mdogo. Normally, she uses it as a toilet paper and it suits the purpose nicely. I am sorry for any inconvience caused by this disclosure.
     
  7. Z

    ZDTE Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni gazeti la udaku wa kisiasa
     
  8. jeviounipers

    jeviounipers Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Owner: Irizi-One.....upuuzi
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Benny Kisaka nadhani ndie mhariri, coz I met him sometimes in Dec na kuniambia yeye pamoja na mwenzake ndo wameanzisha hilo gazeti baada ya kujiengua business times.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hao ni wahariri vihiyo hawajui loote la maana.hata mtoto wa darasa la kwanza atashangazwa na upuuzi huu wa kuunga mkono malipo ya Dowans wakati hali ya uchumi ni mbaya na kila mtumia umeme atawajibika,naona bora tumfuate yule mtaalamu wa umeme wa upepo pale external atakufungia umeme wa uhakika na kwa vifaa maalumu anavotengeza mwenyewe.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    duh!
     
Loading...