Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hili bunge limekuwa sharoo uharoo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kichomeo, Feb 10, 2011.

  1. kichomeo

    kichomeo Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani kila nikiamka siwaoni african dreams naona makamasi tu.kila kanakoingia katoto ka mkulima,bwana lusinde hilo sio eneo la kutafutia umaarufu,wenzio wenyeviherehere kama wewe wamekuwa toto vjiwe stick........
     
  2. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ni kweli kama watu wamegeuza saehem ya kuuzia ura
     
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui RA atachangia kwenye bunge hili, maana bunge lililopita alikuwa silent sanaaa
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inakatisha sana tamaa. Usoni ni watu lakini rohoni wameshika kutu, tena kutu ya kumomonyoka kabisa. Siwaelewi, hawaungani katika mambo yanayotuunganisha. Chadema walipokataa kuungana na kila mtu sikuelewa ila sasa naelewa, kumbe hakuna chema kitakachotoka kati ya watu hawa. Roho zao zimekufa kabisa.
     
Loading...