Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili bunge la saa moja na nusu kwa siku si kuibiana huku?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 13, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama mtunga sheria anakaa ofisini kwa saa moja na nusu then anapewa posho ya kikao ndo nini?

    Huku maofisini nasi tukifanya hivi tutafikaaaaaa?
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hicho ndicho kinachofanyika. Kila mtu sehemu yake anaangalia ni mchongo gani unaweza kumtoa. Namkumbuka Padri mmoja mwanzilishi wa redio ya ujirani pale Dar. Wakati anaaga kurudi kwao, alisema sasa hivi ni vigumu sana kumpata mtanzania mwaminifu. Hakusema kuwa hawapo, lakini ngumu sana kuwapata.
     
  3. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ngoja na sie madaktari tufanye hivyo tuone itakuwaje
     
Loading...