Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili basi ni balaa jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simba Mkali, Feb 15, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kuna basi moja linafanya kazi ya kusafirisha abiria kati ya Dar es Salaam hadi Mwanza, linaitwa Muro kila siku linalaza abiria njiani, yaani bovu ile kinoma. Mbaya zaidi linapoharibika hakuna msaada wowote unaotolewa na wahusika, hapo ndipo inapokuwa mwisho wa mchezo, aidha abiria watafute usafiri mwingine au walale kwenye basi (kama ni usiku) hilo hadi kesho yake. Jamani haya si mateso jamani. Kwani linaruhusiwa kutembea au ni la mkubwa. Nani anayejua habari zake atuhabarishe?
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwenye red kama ni kweli basi hatari sana.

     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Badilisha aina ya usafiri.
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Panda Mohamed Trans au Mombasa Raha..
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani Mwanza kuna bus hilo hilo moja? Badilisha usafiri mkuu
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    muro au princess muro???
     
  7. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hamna mabsi mengine???? Unalalamika utadhani ndege ya kwenda Kigoma ambayo iko moja tu ATC
     
  8. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mimi sipandi tena, ila tatizo ni ndugu zetu wengine wa Kitanzania bado wapanda likija kuleta madhara si tutalia wote kama tulivyolia kwenye MV Spice, kwanini tusichukue tahadhari mapema?
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Labda nauli yake ni ndogo!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    na vya bure gharama
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Duh umenikumbusha ndio ilikua mara yangu ya kwanza kwenda Kigoma, ndio nikaambiwa linaenda huko, balaa yaani kahama saa tano usiku ndio tunafika na kum,be linaishia hapo
     
  12. g

    gadi New Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muro hakuna gari pale
     
  13. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengine mna majibu ya kukera sana, kutoa taarifa imeshakuwasoo..! Ametoa taarifa ili yeyote atakayesafiri kuelekea huko asilipande litamletea usumbufu. Kama yeye akibadili gari akawa anapanda aina nyingine ya bus bila kutoa taarifa sisi tutajuje? Si tutaingia mkenge kama yeye? . Mkuu big up 4 your information.
     
  14. P

    PAFKI Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani sio utani huyo jamaa kawatahadharisha tu,ilisha,ilishanitokea mimi nilikuwa nakwenda KAHAMA liliharibika si chini ya mara nne na tulilala Manyoni,Chalinze walikaza tairi,Kibaigwa ilifungukaka shafti,Bahi ikatoboka rejeta na tukawa tunaenda kama kobe na madumu ya maji ili isichemshe,wakalazimisha tupite usiku saa 9 manyoni watu wakakataa tukasubiri asubuhi wakalitengeneza,Tulifika KAHAMA saa 11 jioni.
    Pale ubungo wanafanya uhuni wanakukatia Alliys ukifika muda wa kuondoka wanakwambia alliys mbovu ndo wanaleta mifupa yao, nilisafiri kwakuwa nililazimika kuondoka siku hiyo na mabasi mengine yalishatoka na kurudisha nauli ingelichukua muda sana.
    KWELI MURO SIO BASI HATA KIDOGO.
     
  15. P

    PAFKI Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yote ni yaleyale mmiliki wake ni mmoja.
     
  16. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mwanza magari ya uhakika ni haya 1. allys 2.green star 3. darlux 4. princess shabaha 5 akamba...... na ukitaka ufike dar mapema au mwanza mapema by saa2 panda Allys ila nauli 45000 ...yaliyobaki ndugu kama vile mohamed,mombasa, zuber,muro na mengineyo kama unataka kutekwa au kuliwa kiboga maeneo ya usagara wkt unatoka dar panda ila uandae kyjel kabisa kama ww mwanaume
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aksante tutaliepuka... hata ukiliangalia kwa nje limekaa kishari shari vile...
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    best line, master line ni bora ulale stendi kuliko kupanda haya mabasi, kulala njiani ni nje nje halafu machafu mpaka kunguni ndani. mabasi mazuri mwanza-dar ni green star 2. lucky star, 3. allly's (yanakwenda kasi sana ni hatari) nikikosa haya huwa na ahirisha safari
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa mkuu,Nilienjoy kusafiri na Allys kwenda mwanza nakurudi na ilikua mara yangu ya kwanza kiukweli huwa sisahau ile safari!
     
Loading...