Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIKI SIO CHAMA KIBURI TUPU, FUTILIA MBALI: Source T.DAIMA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, Jun 12, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    BARAZA la Chama cha Walimu Nchini (CWT), limetoa siku 30 kabla ya kutangaza mgogoro na serikali kwa madai kuwa imeshindwa kuteua baraza la majadiliano la sekta ya elimu ambalo lingeweza kujadili mishahara mipya ya walimu kwa mwaka 2012/2013 na kufika asilimia 100
     
  2. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kiukweli walimu wana haki ya kulipwa risk allowance coz mazingira wanayofanyia kazi ni hatari sana plus wanafunzi wengi kupita kipimo.
     
Loading...