Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki ni nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shaycas, Dec 9, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtandao wa vijana Tanzania,mwenyekiti wake ni Elipokea Urio
     
  2. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fafanua tafadhali
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmmm!!!
     
  4. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nini???? elezea tafadhali
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ...niliona last week kwenye star tv kuna huyo jamaa urio alikua anahojiwa na angelo mwoleka kuhusu fursa ya tz ktk soko la ea,alijitambulisha kama mwenyekiti wa mtandao wa vijana tanzania.ndio mimi nauliza huo mtandao ni chama cha kisiasa,asasi au ni nini?je majukumu yake ni yepi?yeyote mwenye info zaid atujuze/anijuze
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    mtandao wa nini tena?
     
  7. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naendelea kutafuta huyu jamaa.inawezekana akawa na mambo muhimu kwa vijana
     
Loading...