Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hiki ni kisa cha kweli 2011 kilitokea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkulasabo, Jan 1, 2012.

  1. m

    mkulasabo Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna rafiki yangu ameniomba ushauri juu ya hiki kisa cha ukweli : yeye umeowa miaka mitano iliyopita na wamejariwa kupata mtoto mmoja mwaka jana alienda kikazi manyara kama mwaka mmoja hivi kwa kipindi chote hicho akawa mbali na wife katika hali asiyoitarajia baada ya kuridi mwezi wa kumi na moja alianza kuona nyendo za mkewe siyo nzuri mpaka siku moja akapata ushaidi siyo wakuona moja kwa moja ila wakimazingira na baada ya kumuhoji mkewe alikili kosa kuwa ndiyo anauhusiano na bossi wake tena bila haya usoni jambo lile lilimuuma sana rafiki yangu anachoomba ni je amuache au afanye nini maana bossi ndiyo wako wote kazini mimi mpaka time hii sijapata chakumshauri na wasilisha kwenu tumsaidie
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tukimwambia amuache atamuacha?
    Tukimwambia aendelee kula sahani moja na bosi ataendelea?

    Mwambie aangalie mwenyewe kipi kinamfaa zaidi.
     
  3. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Kama ya kutunga vileeeeee,ila kama ni kweli mwambie tu jamaa aseme na moyo wake maana yeye ndo anajua kwa kiasi gani anampenda mkewe.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,307
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    mwaka mzima mume na mke hamtembeleani na wote mpo tz?

    Mke yupo tayari kuachana na bosi? Kama yupo tayari afanye hvyo na mke atafte kazi sehemu nyingine.
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngumu kumeza,ngumu kutema. Inabidi kuchukua maamuzi magumu kwa wote wawili.Je wanapendana bado? Maana unaweza kusema waendelee kumbe wyf ndo vile,ameshabwaga moyo.Pia busura itumike,tafadhali.
     
  6. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna hitajika hekima ya hali ya juu.kazi au mke....
    Mwambie hayo yalisha tokea yeye sio wa kwanza
    kuna huyu.waliacha kazi na mke na mambo yao yako freash
    kuna huyu.walimtafuta mke wa bosi wakaduuu nae tena kwa picha
    kuna huyu.alimfata bosi kwenye kilevi yaliotokea bosi aliomba msamaha uku kunde yake watu walishaitafuna
    kama yeye kidume kama wenzie achague kati hayo la avumilie,amsamehe mkewe afa na tai shingoni uku (v v u)ikipiga hoidi
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    fimbo ya mbali?!
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wacha aendelee tuu kuwa nae maana ana mtoto sasa huko manyara yeye ajichukulie wake ajissevie mwenyeeee kwa raha
     
  9. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tuambie huyo mwanamke anafanya kazi wapi Serikalini au katika NGO, tujuze tukushauri
     
  10. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ni Serikalini namshauri amuhamishe hapo alipo kwenda ofisi nyingine, kama ni NGO ambadilishie ajira halafu ampime, lakini je huyo mwnamke amefunga naye ndoa ya kanisani au ya kimila au wanaishi bila kufunga ndoa, tujuze tukushauri
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hilo ni jino limeoza na kuchimbika ng'oa kabla halijakuua
     
  12. r

    rehema nyuda Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali ya kawaidaswala la ndoa au mapenzi hua halihitaji ushauri kwani tunaweza kumwambia amuache mwisho wasiku sisi tutaonekana wabaya kuliko hata huyo bosi anayekula nae sahani moja.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Huko ofisi nyingine mabosi wanaume hawatakuwepo? Ama ngoma ile ile unahamisha tu kiwanja?
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie amsamehe kama bado anampenda, manake ndio jibu analotaka kusikia,yani mtu mzima unaulizaje wakati ushahidi unao? amua kusuka au kunyoa...
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shit ndo maana nafikiria mara mbili mbili kuhusu kuoa...atafute kimada......mwanaafa alisema haipunguzi maumivu ila inarudisha hadhi ya kiume
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ukishaoa, it means umeukubali msalaba, na umekubali kuubeba mpaka goligoti. Hayo mengine ni yatokanayo tu huko njiani unakopita kuelekea goligoti. Mwambie jamaa aendelee na msalaba wake bana, aache utoto! Kwanza mashine ikizibuliwa nje, ukija kuitafuna inakuwa tamu zaidi bana!
     
  17. m

    mkulasabo Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mke anafanya kazi serekalini na bwana anafanya kazi kapuni binafisi juu ya kuhama inabidi labda mwanaume aombe uhamisho kisha mwanamke amfaate mumewe nimesoma zote posti za wachangiaji kuna mmoja amesema ya kutunga siyo hii niukweli na juu ya kuomba ushauri ni baada ya yeye kukosa uamuzi ndoa niakanisani na yule bossi bado anaendelea na mawasiliano maana wako kitengo kimoja na mkewe kwa mana nyingine mawasiliano lazima ya wepo tu
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Haiuwi nyoka!
     
  19. m

    mkulasabo Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati mimi huyu rafiki yangu ananielezea hili tukio alisema kuwa hata heshima imepungua na swala la uyumba anapewa mke akipenda na wala siyeye akipenda wakati wote mke anadai yeye amechoka na kazi kiukweli mimi sijaowa ndiyo maana nilipata taabu sana juu nimshauri nini na mkewe namfahamu vizuri sana nimelileta hapa tujaribu kubadilishana kisha nitaenda kuongea naye nimpe mwongozo wa kufanya kanisani amelifikisha tayari ila mke bado anaendelea na kiburi
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mwambie aamue mwenyewe,
    hata wanaomshauri humu wengi wao
    wanamegewa kama si kumegwa.
     
Loading...