Hiki ni kipimo kizuri cha " how unselfish you are"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maundumula, Apr 4, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,036
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Hello,

    Fanya hesabu ifuatayo, angalia kwenye records zako za JF halafu kokotoa kama hapa chini;

    Likes Given-Likes Received = " How unselfish you are"

    Kama unapata Negative ujue wewe hali tete!

    :heh:
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38

    sasa si ubandike tu
     
  3. Young Master

    Young Master JF Gold Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,239
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 63
    Sasa wewe utatoa like tu hata kama jambo halijakufurahisha?
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Wengine tunatumia mchina bwana, hakunaga kitufe cha like.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Bora umwambie, wengine tuna mioyo ya kutoa sema mchina unatuangusha.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    Duh!!
    Uongo.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,936
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 83
    nakataaaaaaa
    mfano natumia simu hapa hakuna kitufe cha like wala like sizioni......

    Hiyo formula haifaaaaaiii mweh!!!!!!
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 490
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hata mimi kwa principal hiyo nitaonekana mbinafsi kwa sababu huwa napenda sana kutoa LIKE lakini nashindwa kwa kuwa natumia Jamii Forums through mobile phone.
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    sawa kabisa, nakubaliana na mtoa mada. lol
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Acha hizo sweetheart..hiyo formula haiko fair.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, Sweetheart? Since when?
    Naona umejipromote, hakuna kungoja. lol
     
  12. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 18
    Sasa kwa wale ambao wanatumia simu au other mobile devices ambazo hazina kitufe cha like wafanyaje? Uoni hapo kuna uonevu?
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Aren't you a sweetheart,since like day 1? Sitaki kuchakachua hii thread ya watu but i believe you aint a bitterheart either and what with that hahahaha nitahama mimi wewe.
     
  14. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Amen mkuu hapa hatutendewi haki.
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usihame please, utaniacha na nani humu ndani?
     
  16. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,438
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 63
    Muda mwingi natumia simu, like natoa ninapokuwa kwenye pc....
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,492
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 83
    Mbona mie mchina wangu anatoa LIKEs tu hana neno? Tena ana line 4! Nimeamua kubania tu.
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Acheni kusingizia vinokia torch,once in a while nendeni internet cafe mkarushe ma likes,kha!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Njoo nikuLike laivu laivu.

     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,883
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo wengine wanatumia mobile, inakuwa ngumu kumpa mtu 'like' yake, ingekuwa sio hivyo mbona ningempa kila mtu 'like' anayostahili.
     
  21. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #21
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,036
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Watu wengi wamesingizia matumizi ya simu.

    Basi tunaiweka hiyo kama exception , all things being equal tufanye wote mpo kwenye computer kanuni ya hapo juu ita apply. Nazungumza na wadau wawasaidie na nyie mnaotumia simu za G-TIDE muweze kutoa Likes.

    Wabeja sana
     
  22. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #22
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanatoa likes hata kama post sio za ku-like.
    Na hizo unahesabu ni useful likes? mi nadhani hakuna uhusiano.
     
  23. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #23
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kama unatumia cellphone ambayo huwezi kuaccess na kugonga LIKE inakuwaje hapo?
     
  24. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #24
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwali pole. Nimeamua kukugongea LIKE. Hiyo hapo. Umeikubali?
     
  25. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #25
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wee ngoja tu, kuna siku nitatafuta, ambayo nitaitenga maalumu kuwagongea washikaji wote LIKES. Hiyoo, wana JF wote, pote na popote, pokeeni LIKES!
     
  26. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #26
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    Halafu nyie mnaotumia visimu mnasumbua kweli. Hasa x mamkwe wangu king'asti.
     
  27. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #27
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    I love your avatar.
     
  28. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #28
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, nilikua namchokosa roommate wangu (Ambitious).
    But naelewa kabisa sio kila post inastahili like.
    Sasa kama like ni kipimo, tutakua tunazitoa hovyo,
    Zitaishia kupoteza thamani. Toa like pale mtu anapo stahili.
     
  29. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #29
    Apr 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,173
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Kwani lazima?
     
  30. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #30
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ndiyo tatizo ninalopata... Anyways.. Labda kwenye JF Mobile wangetuwekea kale ka-icon ka like.. Halafu upime...

    Kwanza ina haja gani banaaa... Kwani ulivyocalculate kwa Invisible ulipata majibu gani?
     

Share This Page