Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki ndicho kilikuwa vikosi vya CCM na CHADEMA vya kampeni! Tucheki tofauti zao

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tanzaniaist, Apr 2, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ndivyo vilikuwa vikosi kazi vya CCM NA CHADEMA katika kampeni ARUMERU, na kila mtu alikuwa na Majukumu yake..,hapa ndio tutajua kwanini CCM walishindwa na CHADEMA walishinda..!

    Hiki ndicho Kikosi kazi cha CCM na Majukumu yao!

    1.Mwigulu Nchemba..Kazi yake ilikuwa kuongoza Kampeni na Kuwadanganya wananchi

    2.Livingstone Lusinde..Kazi yake ilikuwa moja tu Matutsi na Propaganda

    3.Stephen Ngonyani (Prof.Maji marefu)..,Kazi yake ilikuwa moja tu Kuroga na kufanya kazi ya Uganga(Uchawi) na Ushirikina

    4.Christopher Ole Sendeka..,Kazi yake ilikuwa Kuendesha kampeni za Kikabila na chuki.,alihamasisha watu wampinge Vincent kisa eti anatoka musoma

    5.January Makamba..,kazi yake ilikuwa ni kuhamasisha vijana waipigie kura CCM kwa kuwalaghai kwa pesa na ahadi za kuwanunulia Pikipiki (toyo)

    6.Kapteni Komba..,Kazi yake ilikuwa kuimba tu

    7.Stephen Wasira,.Kazi yake ilikuwa moja tu..UMBEA

    8.Esther Bundala,,.Huyu Alikuwa hajui kaenda Arumeru kufanya nini..? kwa kifupi hajielewi kwanini ni mbunge na wajibu wake ni nini ndani ya chama na serikali

    9.Ben Mkapa..Huyu mmmh.Mungu amsamehe kwani hajui atendalo

    10.Mary Nagu=sijui kazi yake ilikuwa nini..,maank wananchi hawakumuelewa kitu alichokuwa anaongea jukwaani sijui ecology,mara economics sijuy zonal..mmmh





    Sasa tucheki kikosi kazi cha Chadema..,ambao walikuwa wachache tu

    1.Vincent Nyerere..,Huyu alikuwa kiongozi wa kampeni

    2.Mchungaji Msigwa..Huyu kazi yake ilikuwa ni kupambana na Fitna, na Ushirikina (Uchawi)

    3.Joseph Mbilinyi ''SUGU''-Kazi yake ilikuwa ni kuhamasisha vijana wapige kura CDM.,NA kujua hali halisi za Masela {vijana wa mtaani}

    4.Mchungaji Natse-Huyu Pia kazi yake ilkuwa kupambana na Mapepo na Uchawi ukizingatia Nguvu nyingi ya Uchawi ilitumika..,Na pia kumwaga sera kwa wananchi

    5.Dk.Slaa,Zitto na Mbowe- Hawa niwaache tu maanak hawa watu ni exclusive..,nadhani kazi zao mnazijua
    6.Halima mdee-kazi yake ilikuwa kuhamasisha wanawake kupiga kura na kinadada

    7.Godbless lema-kazi yake ilikuwa kuhamasisha vijana kulinda kura zao kwa ujasiri
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri imefanywa na CHADEMA. Hongereni sana kikosi kazi cha CHADEMA.
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umenifurahisha hapo kwa maji marefu. Wao wameleta mganga/mchawi mmoja CDM wakamwaga watumishi wa Mungu wawili.
    Kweli dawa ya moto ni maji.
     
  4. m

    majoge Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Keep it up and bravo CDM.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naomba umchambua kwa undani kabisa muhusika namba 7
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Halima Mdee kazi kubwa kuhamasisha vijana na kina mama kuichagua CHADEMA
     
  7. M

    Mussa Haruni Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Nassari-kazi iliyopo ni kuwa mbunifu katika kuleta maendeleo
     
  8. e

    edgermkawo Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pia tungeweza pata kujua CCM walitumia sh ngapi na CDM sh ngapi ingeleta pia maana kwa siku za mbeleni,kujua Goliati alikuwa nani na Daudi alikuwa nani ktk hili!
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Analysis nzuri sana nilipofika no 7 nimecheka sana...
     
  10. P

    Praff Senior Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma, chadema oyeeeeeeeee!
     
  11. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawashukuru wachungaji wetu kwa kupiga vita vya kiroho dhidi prof maji marefu.
     
  12. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sokwe mtu limejiju kazi majungu!mtakufa na presha awamu hii!nani anaongoza kusinzia bungeni??Sokwe mtuuuu!
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Umemsahamu Gamba Mary Nagu aliahidi ataleta mnyama mmoja hivi kama sikosei anaitwa "Special Economic Zone", eti atakuja na ajira. Sikumsoma kwenye baolojia huyu mnyama, labda kagunduliwa kabla ya uchaguzi.
     
  14. c

    chaka la simba Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alianguka mtemi mkwawa iwe magamba....
     
  15. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,278
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Huyo namba saba bado kidogo tutamvisha gauni afanane na wenzie ze comedy.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Timu zote mbili hakukuwa hata na aliyekuwa mweneza sera za chama kulingana na Ilani zao za uchaguzi? Tufafanulie mkuu.
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Du. Naona CHADEMA walijikita zaidi katika kupambana na ushirikina.
     
  18. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee umenichekesha sana na analysis yako hii, hasa kwa Pro Maji Marefu (mwanga mkubwa huyu). Kweli ushindi ni mtamu, nina furaha sana leo.
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,213
    Likes Received: 11,556
    Trophy Points: 280
    Mh. Lema - Huyu kazi yake ilikua ni kuwaongezea vijana ujasiri wa kulinda kura zao mpaka kieleweke.
     
  20. a

    al karim Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 5
    wapi tendwa,wazee wa kishiili?hongera zenu makamanda wote,machalii wa meru,r chuga,ms,na wote mliuombea uchaguzi na kujitoa kwa hali na mali
     
Loading...