Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki ndicho chama cha siasa cha mwenyezi Mungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teacher1, Sep 24, 2011.

  1. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Misingi ya nchi yetu ilyowekwa na waasisi wa taifa hili haikujengwa katika misingi ya dini au madhebnu yoyote yale na kwa miaka mingi udini haukushabikiwa kabisa katika taasisi za serikali na hata vyama vyenye mitazamo ya kidini havikuruhusiwa. Kinacho nishangaza hivi karibuni walewale walioapa kuenzi misingi ya waasisi wamegeuka na kuanza kushabikia udini inamaana miaka yote hiyo waliamini wasicholijua? Au kwakuwa nyerere kafa alikuwa akiwalazimisha kondoa udini?

    Kwanza ni nukuu zipi katika vitabu vitakatifu zinazo unga mkono siasa kuendana na dini zetu? Je MUNGU NI Mfuasi wa vyama vyet dhalimu vya kisiasa?.

    Mwenyezi Mungu hawezi kuwa muumini wa siasa hizi za kibaguzi yeye chama anachokifuata ni kile kinachofuata haki, unyoofu wa moyo na utii. Mungu piga upofu wanaokusingizia kuwa wewe kuwa unabagua watu kwa misingi ya siasa.ibariki Tz kuwa na amani ondoa viongozi waliotayali kuvunja haki kwasababu ya kutaka madaraka.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nOTED!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Aaaaaaamen
     
Loading...