Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki ndicho alichosema Dr. Lwaitama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIBANYENDERA, Mar 7, 2011.

  1. T

    TIBANYENDERA Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    DR Lwaitama alijibu mapigo yaliyotolewa na Rais, na viongozi wa chama cha mapinduzi, alisema mambo yafuatayo;
    1. CDM wana haki ya kutafuta na kuongeza wanachama kwa kuzunguka mikoani, haki hiyo ni ya kikatiba na vilevile ipo chini ya Sheria Ya Vyama vya Siasa.
    2. Na CCM kama inahitaji ifanye hivyo, isikalie kulalama tu
    3. Mambo yanayoongelewa na CDM ni halali kwa sababu kazi ya chama cha siasa ni kuangalia mambo ambayo yanayoumiza wananchi
    4. Hakuna machafuko yoyote kwa sababu, CDM walipoenda Mwanza walifanya mikutano baada ya pale wananchi wapo wanendelea na shughuli zao kama kawaida, vivyo hivo Shinyanga, Kagera na Musoma
    5. Maandamano yote yalipata baraka zajeshi lapolisi lakini pia walipewa ulinzi wa polisi sehemu zote
    6. Hakuna anayewalazimisha wananchi kuhudhuria mikutano ya CDM bali wananchi wanavutwa na kukunwa na sera za CDM, Hivyo CCM isiwasemee wananchi
    7. Wanaotaka kuvuruga hii nchi ni CCM kwasababu ya kuendeka swala la Amani ambayo mda wote imekuwepo
    8. Maneno ya Chiligati, RAIS, waandishi wa habari ni kutaka kukisaidia chama cha mapinduzi ili kuweka taswira kwa wananchi kuwa CDM ni mbaya inaleta vurugu, hivyo kuwafanya jeshi la polisi wasiruhusu maandamno ya CHADEMA kanda za juu kusini
    9. Hakuna aliye na lengo la kupindua serikali, bali Serikali legelege huondolewa kwa maandamano madogo kwa sababu serikali ya namna hii huogopa kila kitu ni hutaka kudhibiti maandamano, likitokea hili serikali husababisha vurugu na hivyo kusasbabisha vita
    10. Aliwambia kuwa kama wanaona Mbowe na Slaa ndo wanasababisha vurugu ambayo haipo basi wawakamate na kuwatia ndani ili waone kama amani itakuwepo.
    Haya ndiyo yaliyosemwa na Dr huyo, wewe una maoni gani?
     
  2. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mfa maji haishi kutapatapa wananchi ndo tunazidi kuipenda chedema tumaini jipya la maisha kwa watz
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I conqur with him 100%
     
  4. M

    MkuuMtarajiwa Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I differ with him by 0 %
     
  5. stwita

    stwita JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,032
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja. Down with CCM propaganda, Long live Chadema na wapenda mabadiliko chanya wote
     
  6. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    100% perfect and 0% imperfect Dr Lwaitama
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya maoni tumeyasema mda mrefu humu mpaka tumechoka mwshoni tunagonga ma asante naenda zangu tuu!
     
  8. M

    Maka Kassimoto Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la CCM ni kutokuukubali ukweli. Chama kimezingirwa na mabedui kiasi kwamba viongozi wanaona heri chama kife kuliko kuwang'oa hao wanyang'anyi. Na kwa msingi huo hata kusimamia ustawi wa wananchi imekuwa kama vile si jukumu la serikali kwa sasa. Daima uongo hujitenga na ukweli, shida za wananchi ndio zinazowatia mabarabarani kuandamana. Kwa shida zao wataichukia serikali yao, na kwa mahangaiko yao watakichukia chama chao. Kati ya mamia ya waandamanaji wamo wanachama wa CCM, maana hata wao wanapata shida hizohizo. Hakuna mwanadamu mwenye njaa anayeweza kutii mamlaka asiyoikubali.
     
  9. mpiganaji jm

    mpiganaji jm Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wana hangaika bure; wanaona muda wao wakukaa ikulu na kula malalio yetu, umekwisha, pia mfamaji haachi kutapatapa, lazima wafe tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu haya kayasema wapi? na lini? na mbele ya nani??
     
  11. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    11. Raisi aliogea kama raisi kwa point kama nne tu za mwanzo baada ya hapo alikuwa anaongea kama mwenyekiti wa ccm!

    Haya aliyasema alipoojiwa na WAPO radio!
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM bana, kweli hamna mtu humo anayeweza kufikiria buyond the average level? It is a simple logic kuona kama kuna vurugu au la. i dont know kwanini wanalia lia kila mara na wao ndo wameshikilia kila kitu...
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hataingekuwa Dk. Lwaitamwa asingesema haitaji Phd kujua hilo hata kijana aliyemaliza la saba anajua kuwa harakati za CDM ni za amani na nikwamstakabali wa nchi.
     
  14. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hakuna zaidi, hivyo hivyo neno kwa neno
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tendwa ndo alitakiwa azungumze namna hii, lakini hamna kitu.:decision:
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I agree with you 100%:A S 112:
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Ila kweli, pocbly anajilaumu kwa upupu aliomwaga bila kuangalia upepo unaelekea aliko yeye, now unamuwasha balaa :msela:
     
  18. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukiongezea au kupunguza utakua mchawi...............
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Naomba kuongezea hapo, alisema ni janja ya CCM kuufanya ulimwengu na Wabongo waamini kuwa CDM ni mbaya ili apate sababu ya kuwachapa risasi, na kwamba, ishu zinazoongelewa na CDM ziliibuka baada ya uchaguzi hivyo ni nonsense kusema uchaguzi umepita wakae kimya! Nilimsikiliza radio WAPO, hadi raha yaani, ningekua na robo ya ubongo wa huyu jamaa, sijui hata ingekuaje!!!
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama kuna watu ambao CCM inawaogopa kwa sasa ni Dr. Slaa na Mbowe. Hawa CCM inawachukulia kama magaidi wakati wananchi wanawachukulia kama mchungaji aliyeibuka Loliondo saizi kutokana na magonjwa iliyoyaacha na kuyalea mpaka saizi!
     
Loading...