Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki kiwanja kimeuzwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Preta, Oct 27, 2011.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    Nimepita leo eneo ilipo shule yangu pendwa ya Arusha Secondary, nimekuta grader inatifua kiwanja kilichokuwa cha shule na upande mwingine kuna uzio kabisa na hata material za ujenzi zimeshamwagwa. Mpendwa mbunge wangu Lema, una chochote kuhusiana na hili?
     
  2. m

    mbasamwoga Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isije kuwa papaa msofe kahamia arusha
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii kwa wale pro ccm washapata cha kuongea na upa huu uzi masaa kadhaa utaniambia da preta..
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    hata mie nimepita hapo nimeona kama kuna ujenzi unaanza............labda shule imepata mfadhili wanaongeza madarasa badala ya kusoma kwa shifti............tusubiri tutajua
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nasikia kimeuzwa kwa watu fulan hiv, kama vile nilisikia lema akisema kuna watu wanheshimiana sana lakin heshima zao zitashuka km wataendelea na huo mtindo wao wa kujenga kwenye maeneo ya wazi , yy yupo tayari kukosana nao, inawezekana na hilo eneo la skul lahusika
     
Loading...