Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki kitendo ni cha halali wakuu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 6, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Unaenda club na mpenz wako{wa kike},unakuta kuna bendi ya flani ya mziki inatumbuiza,halafu cha kushangaza huyo mpenzi wako anaenda kumtuza msanii pesa na anamkatikia mauno utadhani anamjua..baadae ukimuuliza ilikuaje amkatikie mauno vile yule msanii,anakujibu eti alipitiwa tu.hivi hii ni halali waungwana?
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uliza masaburi ya mbwa yako wapi wakati unaona mkia!!
    Akirudi home kachokachoka huku ananukia nukia utakuja kutuuliza tena!
     
  3. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoya ujue keshaliwa kaka....
    Whats are you waiting for?!..death or something?!!
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    yaani mziki tu ndio ukuweke roho juu???:redface:
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Subiri arudie tena next time, ndipo utakuwa kwenye position ya kulalamika. Umemuambia hupendi ameomba msamaha l presume so let it go!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Si umempeleka mwenyewe sasa ulitaka afanye nini.
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huu ulimbukeni, kushoboka na kujitoa ufahamu ndiyo unasasabisha wanamuziki kugonga wapenzi/wake za watu kiulainiiii.... the whole scenario is so disgusting
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkeo? kama jibu si mkeo. Jiulize wewe ulimpataje wenzako washindwe. Jiulize kama hamjaoana kihalali, iwe kimila, kiserikali au kidini na akaweza kukufungulia kufuli kwanini asiweze kumfungulia mwengine? hali kadhalika na wewe kama umeweza kumfugulia yeye kufuli pasipo na halali iweje leo ulalamike?

    Kula uliwe!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,hayo maneno yako yananichoma.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Soma kichwa cha habari yako :

    "Hiki kitendo ni cha halali wakuu?"



    Unauliza uhalali kwenye haramu ulitegemea tukujibu nini?
     
  11. M

    MZIBUAJI Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Balaa gani..huwezi kuvuna mahindi wakati ulipanda kunde....Vumilia tu..
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Na wa kwako analiwa, safi sana
     
  13. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe anakusema na mwenyewe upo?!

    Kwa hiyo we mama unaona ni sahihi kukatikia viuno majukwaani eeeh? Kweli kazi ipo

    Na wewe mwenye kuuliza uhalali, ulishindwaje kuwa na demu wa maana. Hebu kula hii kwa manufaa yako:

    "your hunting grounds determines your prey" Don Adolfo Alfonso Manuel Pedro

    Ulitegemea nini kuchukua vicheche kama Neema?
     
  14. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe kuna wakati mkuu zomba unakuwaga na akili. Hii nimeikubali sema kadude ka kugongea like kamejificha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kula uliwe, mie ukitaka hata tu share "threesome" unakaribishwa, mradi "kula uliwe"!
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Mtu wa aina hii ukimkuta katikati ya familia anaonekana mwenye hekima, tena mtetezi wa imani yake hakuna mfano..........hizi ID zimetusaidia sana!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    uje na ***** halafu ujitetee? au umeshasahau? offer imekushinda?
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh una yako weye....:eek2:
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mtoa mada ni wakati sasa wa kumcompliment mkeo na masifa kedekede,unauchunaga sana au unamcritisize sana ,that made her felt unwanted,not sexy......sasa mwambia 'darling una wowowo zuri nataka unichezee peke yangu ndani sio watu wote waone' kama ana akili atakuwa kapata ujumbe:sleepy:
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Wanadam siku hizi hawajiheshimu kabisa.Ni jambo la aibu mtu anaejiheshimu kufanya upuuzi kama huo tena i front of your love!Haya mambo ya usasa mengi ni ushetani tu!
     
Loading...