Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki kisa nimekifanya siri/vumilia kinantesa ni nafuu nikiseme kinitoke kichwani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Dec 21, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @arusha, mama mchagga,baba mngoni.


    my boyfriend /Ole MANIANIA yupo safarini (ubelgiji) na awali aliniambia atakuja likizo baada miezi mitatu baadae akanjulisha hawezi kuja Tz kutokana na ukata may be baada ya miezi sita

    imepita miezi mitano mdogo wake wa KIKE (baba mmoja mama tofauti) ni rafiki yangu wa siku nyingi karudi likizo.Ikawa tumetoka wote ilikuwa mwezi wa kumi jumamosi kuhudhuria harusi flani, tulichelewa kurudi home ikabidi alale kwangu.

    Tukaoga fasta akachukua manukato anayotumia kaka yake akajipulizia kuingia kitandani kutafuta usingizi akaniuliza KWA NAMNA GANI NAVYOMMISS KAKA YAKE, akaniambia anatamani kuwa Ole MANIANIA, mara akaniwekea mkono kwenye ziwa na kuanza kuli........NIKAPANDWA HASIRA ila akanisihi ni try to imitate she is ole MANIANIA, hilo lilikuwa kosa kubwa manake as nilipobeep to imitate nikajikuta nimemvutia mdomoni denda denda,nyonyana ulimi, mpaka tukatimiza vifungu vyote


    My take:Hiki kisa nimekuvumila ila ni bora nikiseme ili kinitoke kichwani kwani kinanitesa
    note:Mdogo wake wa kike na sii wa kiume
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yeomii....!
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siyo wewe uliyesema boyfriend wako ni jambazi mwenye mshiko?Ukawa unataka ushauri?
    Nisamehe kama nimekosea.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naandamwa sana na hili kosa ingawaje raha niliipata
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole bana,labda ukame ulikuzidia,mlikumbuka kinga?
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijui nikieleze nini kizazi hiki, katubu tu ndugu yangu, uuingie mwaka vizuri! Umetembea na shemejiyo? Lohh!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani shemejio ukalale naye kitanda kimoja?? Kwako huna makochi sebuleni?

    Marytina ama kweli
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hi!
    pls usome tena ile sredi. Nilieleza kisa ya shosti yangu aliyevusha umri wa kuolewa mwenye bf jambazi. Nilieleza wazi kwamba namsemea/speak on behalf ya my shosti
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nakutaka, unasemaje?
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio shemeji yangu ni wifi yangu
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa kistory zaidi na kwamba sidhani kama ni kitu kilichokutokea kweli
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ukifuatilia visa vya Marytina vyote ni vya kumegwa au kumtafuta mtu wa kummega!! Mumeo/boyfriend wake ana hasara sana!!!
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    labda ungesema unanipenda na sio unanitaka
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh wewe sikiliza bwana haya mapenzi ya mbali sio mapenzi kabisa...wala usijilaumu huyo jamaa kakuweka majaribuni sana na wewe ni mwanamke mwenye mahitaji...so ndio hivyo. let he come and pick up the remnants of wat used to be a relationship. hahahha
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok wewe ndiye star wa jukwaa la science and technology.
    wapi kwenye hii sredi nilipomegwa???????
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio shemeji bali nilisagana na wifi yangu
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa tatizo lako hasa lipo wapi hapo?
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe vile vile ni lesbian? ngoja niedit original post!!
     
  19. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi Marytina, bado unatamani kumegwa na huyo wifi yako? Au nitoe msaada?
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    napokaa na kuiwazia dhambi ya kusagana
    najihisi nina dhambi kumzidi OSAMA
     
Loading...