Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki kipindi cha kampeni picha niliyoipenda ni hii hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Oct 8, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    article-1272455-096D7F21000005DC-511_634x386.jpg
    David and Samantha Cameron snuggle together on the Tory battle bus
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah safi sana inawezekana hata hii amani yetu tuliyo nayo tukawa na rais anayetembea kwa kutumia mabasi kama ya Posta G/Mboto. Si tunajidai tuna amani, mbona JK anashindwa hata kutoka pale Magogoni kwenda airport kwa DCM la G/Mboto.

    Anyway, ni mfano wa kuigwa kwa viongozi wetu.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Haya ni mabasi special for campaign..si yale ya usafiri wa kila siku. I remember Obama and Hillary used to have something similar which is 5 star itself inside.

    Habari ndio hiyo
     
Loading...