Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki kifaa nitakipata wapi? Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SIM, Sep 17, 2012.

  1. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,191
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi kwanza kabisa heshima mbele. wakuu ni wapi naweza pata RECEIVER aina ya
    ARISAT AR600 MPEG4 HD. Zinapatikana wapi na bei yake kama kuna mdau anafahamu zinapopatikana basi anisaidie. natanguliza shukrani.
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unataka kuchakachua sio ?. Risiva ya arisati a 600 zipo nyingi bei yake kati ya 60 na 80. Na hizo hdmi mpeg 4 pia zipo wewe hupo wapi ? Kwa dar nenda pale k.koo kuna duka linatizamana na benki ya posta ddc huliza kwa bonge(ligofootwear) au kwa levi mtaa wa livingstone na udoe
     
  3. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,191
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Mkuu mimi nipo moshi. nimekupm
     
  4. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,191
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Kumbe zinafaa kuchakachua? kaka naomba ukipata muda wakupita mitaa hiyo niulizie model hiyo ninayoitaka pamoja na bei. mimi nipo moshi kama vp tunaweza wasiliana na ukanisaidia namna yakuipata.
     
Loading...