Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki kidude cha PM tunakielewaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Husninyo, Feb 6, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jamani mi napatwa na mashaka na kadri siku zinavyoenda ndio mashaka yanazidi kuhusu mambo ya PM.
    research ndogo niliyofanya nimegundua kuwa watu tunaogopa kutumiana PM kwa hofu ya
    1 kutojibiwa
    2 majibu machafu
    3 kuonekana tunatongoza (hii kwa pande zote mbili maana hadi wanawake siku hizi tunatongoza).
    Binafsi nishatuma pms nyingi na nimepokea nyingi ila sijamfikiria vibaya aliyenitumia ila
    Sijui niliowatumia wao wamechukuliaje hilo.
    Naombeni kujua mawazo yenu juu ya hili suala. Na kama hatuogopi PM kwanini mambo mengine binafsi huwa tunachati katikati ya sredi za watu?
    Ni hayo tu.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Wengi kuanza kutuma pm tunapata kigugumizi kwa sababu hatujuani jinsia, majina na tupo wapi! Kwa hiyo hujui unamtumia nani!
     
  3. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipe kirefu cha PM,
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hebu jaribu kumtumia PM mod unataka ban, ili tusibitishe madai yako kama zinajibiwa au hazijibiwi?
     
  5. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Private Message
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona kwangu huwa hutumi, nilidhani labda hujui kutuma...?,

    I thought we were friends.......:sad: :disapointed:
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Mtumie kabisa pm ili aelewe vizuri maana yake.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nakutumia zinafeli. Sijui umeniingiza kwenye ignore list. Lol!
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wacha usanii, ntakufelisha ujue.
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huu ndio ule uongo ambao akili inakwambia unadanganywa lakini moyo kwa kupenda unajipa moyo labda ni ukweli..
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Husninyo.... sijui umefikiria nini mpaka kutuma hii thread..... Kwangu mimi inakuwa ngumu sana kuanza kumtumia mtu PM wakati sijawahi kumuona wala kuongea nae hata kwa simu in short sijui kama kweli ni mwanamke, unaweza kufikiri kuwa ni mwanamke kumbe ni kidume, unaweza kumPM mtu halafu kesho anakuanika jamvini sijui utakimbilia wapi :coffee:.... Pili mnaweza kuanza vizuri siku ya kukutana ukimuona tu, unajifanya sio wewe ha ha haaaaa..... Ila in short kutongozana bila hata kuonana ngumu sana labda uwe utani, si kwamba haiwezekani nisieleweka vibaya hapa!!!!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jamani mwalimu...
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha!
    Mapenzi upofu eeh! Mmh!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    si nimekwambia u speak in english? nimekumiss denti mtiifu. nalog out nikilejea tunaanza darasa. leo tutasomeshana kwa kutumia marker pen, usikuje na kichongeo.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hii kitu ipo babu. Unakuta mtu anamwambia mwenzie am pm wakati hata yeye ana uwezo wa kuanza kum pm.
    Kuhusu suala la kujuana wapo watu wanajuana lakini bado wanajadili mambo yao mengine ambayo kwa namna moja au nyingine hatuna sababu ya kuyajua.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haya mwalimu uwahi kurudi kabla sijachoka.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Karibu jukwaani. Private Message!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi PM box langu empty kabisa..na nnaogopa kuanza mimi nisije nikaonekana mapepe!!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe nimeanza kuogopa.
    Ila pm sio lazima yaongelewe malavi davi jamani.
    Unaweza kumuuliza mtu swali moja kwa moja kutokana post yake maana sio rahisi kusoma posts zote ila pm ni rahisi kuiona.
    Yapo mengi labda kama mods wameweka pm kwa lengo lileeee.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa nikimuuliza mtu habari inayohusu post yake PM sindo atasema najilengesha?Ngoja nitafute ujasiri wa kujaribu..ntaanza na Kloro..nxt Husninyo..majibu yakiwa mazuri naendelea na wengine!
     
Loading...