Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki Kidori cha Masanja Mkandamizaji!

Discussion in 'Entertainment' started by Makanyaga, May 24, 2010.

  1. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kinaniuma sana. Kinakaa kinapigwa pigwa tu na kukaa kinafokewa fokewa ovyo ovyo tu kila mara bila sababu. Kwa mtizamo wangu hicho kipo kwa ajili ya kuburudisha na au kufundisha watoto. Mtoto anahitaji kupendwa, japo haimaanishi asikanywe au kuchapawa viboko, kama amekosea. Lakini sasa hiki kidori hakijakosea wala kufanywa unastukia kinaanza kuchapwa makofi au kufokewa! Sasa masanja anawafundisha nini watoto wetu hapa kama kidori alichokileta ili kiwaburudishe anakipiga au kukifokea bila hata kuwa kimemkosea? Mimi nadhani hapa hapa haki za watoto wetu zinakiukwa. Ningeshauri wakiondoe kwenye jukwaa au aache kuki-misstreat namna hiyo. Nadhani hata watoto walio wengi watakuwa hawafurahii kabisa hali hiyo!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mze huna utani wewe eh...?
     
  3. D

    Dina JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi sisemi, mtoto wangu has been complaining that Scooby Doo, anapigwa kila wakati! Nimebaki kumwambia tu, ok, you've been watching Masanja tena!
     
  4. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hujawahi kusoma kitabu cha hadithi au kuangalia tamthiliya kwenye TV na ukaona huruma wakati unajua kabisa kuwa 100% ni fiction. Tatizo hapa ni kuwa walengwa wenyewe sasa ni watoto halafu I doubt kama wote watakuwa wanaelewa kuwa huo ni utani! In a similar, anaweza akitania ki-urafiki na siyo lazima awe harsh, na ndiyo atawafurahisha zaidi watoto!
     
  5. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtazamo wangu ni kuwa haki za wanyama zinakiukwa na si za watoto. Kwani kale ni kambwa na sio katoto.
     
  6. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi bongo tuna sheria za haki za wanyama? Siruhusiwi kumkemea ng`ombe?
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio kitu gani tena hicho?
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwani kumetokea nini? au ndo yule mtoto wake masanja anayekujanae pale kwenye luninga? alimzalisha mdada mmoja hivi wa tabasa sijui, sasa ni shida tupu, mtoto hata kufaidi upendo wa mama hana..muda wote jamaa anatembea naye kuzunguka akionyesha watu kuwa amepata mtoto..hahaha.
     
  9. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nadhani muda umefika wakirudishe tena, kuna haja hiyo badala ya kuwa wanapoteza mda zaidi ya dakika 10 kila mmoja kujitambulisha majina karibia 30, wautumie mda huo kuwaburudisha watoto na hicho kidori chao. Najua watoto watakuwa wamekimiss sana, na safari hii wawe wanaki-treat friendly, watoto huwa hawapendi violence,...., na hata kama wangekuwa wanapenda, bado wazazi hatupendi kufundisha watoto wetu violence. Wangekirudisha na staili mpya kwa watoto ili watoto nao wa-enjoy zaii the Original Comedy!
    Maoni yangu
     
Loading...