Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki Chama Lazime Kife!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bazazi, Jun 15, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi! Hii sms ilisambaa sana mwaka 2010 mara baada ya uchaguzi(niliipata 18/11/2010). Lakini kinachonishangaza badala ya chama kufa ndio kinazidi kukua kila siku. Sijui aliyeianzisha anajisikiaje kwa sasa.


    Hebu tujikumbushe

    "Haao walioteuliwa wanasababu zao. Ngoja nikuambie kama hujui:
    Joyce Mukya, G. Kiwelu na L. Nyerere ni wa M/kiti.
    C. Abwao na Anastella Malki ni wa Alf Konjesta.
    Rwamukaza ni wa Baregu.
    R. Kamili, Susan Kiwanga na Paulina Gekul ni wa Slaa.
    Chris Mtinda na Tina Lissu ni wa Lissu.
    M. Msabaha na Raya Hamisi ni wa MM/kiti Znz.
    Muhonga, A. Komu na L.Owenya wametetewa na Zito.
    Muturano, Kaihura na S. Lyimo wametoka BAWACHA .
    Mwanamrisho ni wa naibu Znz.
    Sasa kama huna mtu secretariet hupiti hata E. Matiko amepita kwa uwezo wake na juhudi za K. Mkumbo.

    HABARI NDIO HIYO CHAMA LAZIMA KIFE.:A S-frusty2:
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Posti nyingine bwana!!
     
  3. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe umeileta tena hapa JF ya nini? Masaburi @ work!
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    mkuu huwa unatumia ile pombe inaitwa ULANZI???
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waste of space
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kingunge ngombalu mwitu bhana!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    acha kuudhalilisha ulanzi wewe!
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    UNAOTA MCHANA WEWE,wewe na magamba wenzi ndo mtakufa.na mtahaha sana mpaka 2015 majibu mtakuwa nayo.gamba zito wewe,
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Utasubiri sana
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Bazazi hawajakuelewa!! Walijua kitakufa kwa propaganda na kuwatisha tisha matokeo yake kinakaba kila kona!! This is 21st century, those days are over. Kila mmoja yuko huru bado kidogo tutawageuzia kibao wanasiasa watakuwa wanafanya kile tunachokitaka wananchi.
     
  11. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nishasema na nitasema majungu hayatawasaidia kamwe,' tujenge taifa letu.
     
  12. k

    kitero JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine wakifanya poa ila CDM ikifanya kosa.
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekunywa mnazi!
     
  14. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakufa ukiache kikitawala kizazi chako chote labda uhame nchi.
     
  15. m

    mkurugenz JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no research no right to speake,na wewe ni mjumbe secretariet
     
  16. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli uelewa wa watu wengine bana ni tatizo!
    Sasa mleta thread anasulubiwa kwa sababu ipi? Mbona yy kaileta ili makamanda waone jinsi CDM ilivyokuwa inatabiriwa mabaya na magwanda 2010 na sasa hali ni tofauti kabisa. Amejaribu kuonyesha kuwa sasa upepo umebadilika na ccm ndo wenye kutabiriwa kifo.
    Tusikimbilie kujibu kabla ya kuelewa kilichoandikwa!
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah Bazazi!
     
  18. J

    Jadi JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    hivi wewe unaweza kuwapa cheo watu usiowajua?duuuuuh,maajabu hayataisha Tz hii
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    mkuu acha kuanzisha thread za uchonganishi na ubaguzi. Hata Mungu hapendi. mia
     
  20. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    wagaba Uelewa wa wengi ndani ya JF kwa sasa ni mdogo sana. Niliileta sms hiyo ili watu wakumbuke CDM ilivyokuwa inatabiriwa mabaya na wanachama wake wenyewe. Hii sms kama sikosei iliandikwa na aliyekuwa m/kiti (T) wa BAWACHAaliyetimkia NCCR.

    JF kwa kweli hasa jukwaa hili la siasa limevamiwa na watoto wa FB ambao uwezo wako wa ku-"think critically" ni negligible. They just try kuongeza idada ya posts tu bila kujali mantiki. Vijana wetu hao tunaoategemea kupitia CDM waje kutuongoza lakini kufikiria uwezo namba za viatu. Aibu.

    Yes! Ndimi Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...