Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIJABU: Pigia kura NIKAAB

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NACHORANEMBO, Apr 28, 2012.

  1. N

    NACHORANEMBO Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Serikali ya New Zealand inaendesha zoezi la upigaji kura ktk mtandao wa Yahoo,kupata maoni yetu kuhusu kupiga marufuku vazi la NIKAAB ktk nchi yao.Pls saidia dada zetu wa New Zealand kwa kupiga kura ya "NO".
    Fungua,angalia
    News - Yahoo! New Zealand
    mpaka sasa waislamu wapo nyuma kwa kura 6000. Pls usidharau hii ni jihadi. fungua na click "NO". Pls tuma msg hii kwa waislamu.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ili iweje? Kwani uislam NGUO au Matendo?. Kanzu mpya shekhee yule yule.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Wacha umasaburi wewe,
    Zikiendeshwa kampeni za kuwataka hao mnaowaita Ma-Sista wavae tight jeans na Vitopu badala ya zile nguo zao,
    Unge-comment nini???
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Me nimeclick Yes ha ha ha ha ha
     
  5. m

    missilicious Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujui utendelo mungu akusamehe
     
Loading...