Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiii ni spesheli kwenu mumtegemeao mnajimu wa jiji hili

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bujibuji, Sep 14, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    5. Bwana asema hivi, Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, Amfanyaye mwanadamu kuwa kinga yake Na moyoni mwake amemwacha Bwana.
    6. Maana atakuwa kama fukara nyikani, Hataona yatakapotokea mema; Bali atakaa jangwani palipo ukame, Katika nchi ya chumvi isiyokaliwa na watu.
    7. Amebarikiwa mtu yule anayemtegemea Bwana, Ambaye Bwana ni tumaini lake.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :amen:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anaganga njaa yule kigagula wa watu wakuu!
    Ni watu wasio na maono wanamsujudia wakidhani anawasaidia!
    Waache wamuungishe, maana na yeye siku zake zinahesabika!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna kipindi flani alikuwa anaumwa hadi habari zikasambaa kuwa amefariki.
    Nakumbuka alienda nje ya nchi kutibiwa, hiv alienda hospitali au kwa 'wataalamu' zaidi yake?
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akuh! Kumbe una Bwana! Ah bwana wako anaitwa nani enh.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sheikh yahya amefulia, naona sasa hana la kuongea tena, maana kila anachokitabiri hakitimii
     
  7. N

    Ngokongosha JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45

    mwogope Mungu!!!!!!!!!
     
Loading...