Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiii mpyaaaaaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ney kush, Mar 7, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mtoto GLADYS wa huko nigeria mwenye umri wa miaka kumi AMEJIFUNGUA mtoto.. Kwa habari zaidi unaweza kugoogle
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi miaka kumi ana nini jamani?
    Si kama ndimu changa isiyo na maji wala mbegu??

    Duh . . .
     
  3. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Watu wakatili nimeshindwa weka picha tu mngejionea
     
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duh,halafu lazima mimba atakua amepewa na mtu wa karibu na familia,kama si ndugu basi ni jirani.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  6. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Miaka kumi yenyewe ndo kajifungua uyo mtoto cms kabeba mimba akiwa na miaka tisa na mienzi kadhaa!!!Kuna mwisho mwingine wa dunia tena zaidi ya huu jamani.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    dah....mwenzangu!!! Nashindwa hata kushangaa ati!
     
  8. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashangaa na nitashangaa sana kama nyinyi mtalishangaa hili.
     
  9. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binadamu hatulingani na homoni za mwili haziendani na umri tu, kuna factors nyingi sana.
     
  10. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yu njiani anakuja.. Tuanze kutubu dhambi
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
Loading...