Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii yaweza kua kweli ?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Othman Kh Rajab, Oct 31, 2011.

  1. O

    Othman Kh Rajab Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwa naangalia TBC mchana leo, kuna kipindi kilichokua kikieleze asili ya vazi la khanga kuitwa "khanga" akihojiwa bi-mkubwa mmo1 aliekua akiongea kwa pronouce ya kizenji alisema asili ya Khanga (vazi) inatokana na khanga (ndege hai) na reason alizotoa ni kwmb khanga za kwnz kbs kutengenezwa zilikua za rangi Black & White, ambazo ndy natural colour ya khanga- ndege! Kuna ukweli ktk hili?wenye utambuzi nijuzeni
     
Loading...