Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya waajiri kutaka experience imekaaje?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mopalmo, Jan 20, 2012.

  1. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana jf,inasikitisha sana serikali inapotangaza nafasi za ajira halafu wanaweka experience ya miaka 3 hivi sisi graduate hiyo experience tutaitoa wapi?mfano nafasi za TANAPA zilizotangazwa leo kwenye mwananchi. Wana jf tusimame kidete kupinga sera hizi za ajira za kizamani na zinatukandamiza sisi vijana
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chakachua experince. Andika kwenye CV yako 3 yrs experince uone kama hujaitwa.

    Akili ya kuambia changanya na ya kwako (JK).
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo sio dawa ya tatizo kwani kama HR yuko makini atakugundua,dawa ni kupinga huu utaratibu wa kizamani kwa njia mbalimbali
     
  4. t

    twinome New Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli inaboa sana if not kukera......hyo xperience 2taitoa wapi ce ndo 2metoka shule!!!!!!!!!!vibabu vitaendelea kukalia viti mpaka vinakufa na ce wengne magamba yanaozea masandukuni!!!!!!!!!!!
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    most of post huwa wanataka experience lakini it doesent real matters
     
Loading...