Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Apr 8, 2013.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 5,961
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Bunge la Uganda linakusudia kuwasilisha muswada wa adhabu kali hadi kifungo cha miaka 10 jela kwa watakaobainika kuvaa nguo fupi almaaruf vimini

    muswaada huo utazuia pia vipindi vya televisheni venye waigizaji wenye mrengo huo sambamba na miziki mbalimali ikiwemo ya wanamuziki maarufu kama Madonna na Beyonce

    hii ni kaazi kweli kweli maana wanataka kuidhibiti hadi mitandaoni,je yawezekana?
     
  2. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,230
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 63
    Ikija kwetu napo itawezekana, hakuna kisichowezekana....
     
  3. S

    SN.BARRY JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 482
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    safi sana, na sisi tuige
     
  4. o

    obwato JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah kuna watu wataumia sana ikija bongo hii, kuna wadau wa uswazi nawafahamu wanapenda sana kushinda Posta mpya, Mwenge na Ubungo terminal bila shughuli maalum ya kufanya ili wafurahishe macho yao kwa hivyo vimini.
     
  5. Home First

    Home First JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2013
    Joined: Feb 23, 2013
    Messages: 454
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Siku zote huwa hatuanzishi bali nikufuata nyayo ya walio tangulia ili kupata pakutolea mifano.

    TUTAWEZA.
     
  6. Rapherl

    Rapherl JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 63
    Nonsense
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2013
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 10,051
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 63
    Kanga moko nayo itaingia kundi gani ?.
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2013
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,610
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    patachimbika ikifika hapa bongo,makanisani walipiga marufuku vimini lakini sina hakika saana kama ni makanisa yote na hata hayo yaliyopiga marufuku nayo sijaona ufuatiliaji wake kama kweli watu wameheshimu marufuku hiyo,
     
  9. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2013
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Nafikiri hali ya hewa ya sehemu husika lazima iangaliwe na kutiliwa maanani. Kwangu mimi ni fikira finyu kufikiria kwamba kila mwanamke/msichana anayevaa kimini maana yake ni kutafuta soko. Kwa hali ya hewa ya Dar Es Salaam na baadhi ya mikoa, vimini vinavaliwa kuwapa kinadada nafasi ya kupumua. Kwa Uganda poa, kwani sehemu kubwa ya nchi hali ya hewa ni baridi na kupiga vita vimini inaweza ikawa hatua sahihi.

    Lakini je huko sio kuingilia uhuru wa wadada?

    Tiba
     
  10. king khalfan

    king khalfan Senior Member

    #10
    Apr 8, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikiria mara mbili kabla ya kuchangia.
     
  11. U

    UZEE MVI JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2013
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda. Ningekuwa mbunge ningeanza na hoja binafsi juu ya hili. Ni upuuzi tu kusema watu wanavaa vimini ni kwa sababu ya hali ya hewa. Kwani hao wanaoishi dar na hawavai vimini ni mataahira?
     
  12. U

    UZEE MVI JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2013
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka wewe ni mvaa vimini.
     
  13. U

    UZEE MVI JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2013
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa mnajisikiaje unapofika sehemu unakaribishwa kuketi katika kiti halafu mbele unaachia kabisa kwa sababu ya uvaaji wenu wa vimini?
     
  14. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2013
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Whatever the case, vimini ni muhimu Bwana!!!!

    Tiba
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 5,961
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Ni vita ngumu sana kama kutenganisha kambale na tope
     
  16. kitali

    kitali JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kuna mdada mmoja hapa juz kati nilimwona kajazia halafu kavaa nguo fupi mara hela ikamponyoka ikadondoka ile anainama kuikota sheikh ilibid nifunge macho. mzigo wote nje halafu amevaa ile chupi ya mstari imezama yote makalion duu!
     
  17. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 3,179
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    ndio maana naipenda TANZANIA.

    uhuru wa kuchagua
    - freedom of choice
     

Share This Page