Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya serikali na magari ya kijapani imekaaje

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sikiolakufa, Mar 5, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi serikali ya tanzania ina ubia gani na japani? Mbona magari yake karibu yote ni ya kijapani?
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka misaada iliyokuwa inatolewa na balozi Keitaro Sato!
     
  3. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali mengine bwana, wewe ulitaka yawe ya India?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Nadhani ndiyo ya bei rahisi na yanayoweza kuhimili hali ya miundombinu yetu.
     
  5. i

    iMind JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    They are cheap, compared na magari ya aina hiyo kutoka nchi nyingine kama USA, UK
     
  6. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    si kweli magari ya usa ni cheap zaidi kuliko ya japan
     
  7. N

    Nzoka yihenge Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nadhan ni magari imara kwa utafiti walofanya kwa msaada wa watu wa marekani, na yanakimbizwa vibaya! Leo naibu spika nimepishana nae nzega ile spidi ni noma.
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini wananunua magari in the first place

    Kwani hawawezi kuwapa mikopo hao wakurugenzi wajinunulie magari ...
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Asilimia 80% ya magari yote Tanzania ni toka Japan.....na 90% ya hayo yakiwa TOYOTA....ndio maana Japana haiachi kutujengea barabara tupitishe magari yao...si ajabu kwa serikali nayo kuwa na hali hiyo....jionee na uhesabu mwenyewe

    [​IMG]
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Sio ya JAPAN tuu bali ni magari expensive toka JAPAN maana ata Spacio ni ya JAPAN
     
Loading...