Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya serikali kurejesha ardhi arumeru nyakati hizi imekaaje??

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mnyanyaswaji, Mar 29, 2012.

  1. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau Habar,
    Serikali imerejesha ardhi kwa wanakijiji baada ya mgogoro wa mda mrefu na JWTZ. Ni suala zuri je ni muda muafaka kurejesha nyakati hizi za Kampeni??

    Source:Itv
     
  2. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tyson mambo yalipomzidi ulingoni aling'ata sikio la mpinzani!!
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ghiriba tu. Ila maandamano yanajibu, ngoja wananchi wajipange kuandamana kwa kila kero.
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unafiki wao tu! tungekuwa na wananchi wasiorubuniwa hovyo na vtu vidogovidogo hapo ndo palikuwa wazi pa kuona hayo na kuwanyima kabisa kura!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    una uhakika ardhi iliyorudishwa ni ya arumeru?
    Hata hivyo hatua ya namna hii inatokana na misukosuko kutoka kwa cdm.
     
  6. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wananchi kama kawaida makofi kibaoo. Washasahau kama wanachotwa akili nyakati hizi
     
  7. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jackbauber, yah according to mkuu wa mkoa Magesa. Tena wamesisitiza imerejeshwa kwa wanakijiji na serikali kupitia raisi baada ya mgogoro wa muda mrefu na Jwtz.
     
  8. w

    wa home JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kweli ardhi imerejeshwa ujue ni njia ya kuwapoza wananchi ili wapewe kura ila watanzania wameamka, hilo halipo.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    una uhakika ardhi iliyorudishwa ni ya arumeru?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mi natamani wabunge wawe wanakufa tu au wajiuzulu labda maendeleo yatapatikana imenishangaza sana magamba!
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hii habari imenisikitisha sana..CCM na serikali yake inatutukana watanzania na hasa wana-Arumeru.Hii ni njama ya wazi kabisa kuvuta hisia za watu kuelekea CCM..hakika kama watanzania na hasa wana-Arumeru tusipowaadhibu CCM na serikali yake kwa matusi haya,nitaumia sana tena sana.Mgogoro huu umekuwa pale kwa muda mrefu sana,iweje leo ndio wajifanye wanakuja na suluhisho tena linaloonyesha ni mbinu chafu ya kuwadanganya watanzania.Wana-Arumeru kataeni matusi haya.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Rais ndiye Amiri Jeshi mkuu hivyo rais kutwaa ardhi ya jeshi ni sawa na yeye kunywa soda.
    Sasa afanye hivyo kwa 'wawekezaji' wa Arumeru. Hapo ndio tutasema amerudhisha ardhi otherwise huu ni usanii.

    Kwa upande mwingine huu ni ushindi kwa CHADEMA. Kama sio kibano cha CHADEMA kwa CCM ni lini rais angenyanyuka? Wananchi wameanza kupiga kelele leo?
     
  13. n

    nkundaruwa Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa imekuwa ngumu. Wapinzani wamewashika pabaya mno. Kwao, hiyo ni single ya kutokea
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,116
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa wilaya amewaambia wananchi kwamba yeye kwaniaba ya rais wa jmt ambayo inaongozwa na ccm ameamua kusikiliza kilio chao cha mda mrefu,hili ni changa la macho kuomba huruma ya wananchi huko arumeru,hapa wananchi watafute mwanasheria kesho waandikishiane mikataba kabla ya uchaguzi maana ikipita uchaguzi imekula kwao!
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    moshono tanganyika perkas jwtz ni jimbo la lema ars mjini ila kasehemu kadogo sana ya iliyorejeshwa ni jimbo la arumeru magharibi kwa mbunge Ole medeye kama unaelekea mnada wa olokii mpakani mwa njiro.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ardhi inayolalamikiwa kwenye kampeni ni ardhi inayomilikiwa na walowezi, ambayo wanaitumia kwa kilimo cha maua.
    Ardhi iliyorudishwa kwa wananchi wa Chekereni ni ile iliyokuwa na mgogoro na jeshi, ambayo hata hivyo ilikuwa bado iko mikononi mwa wananchi, kilichofanyika ni kuwamilikisha wananchi.
    Ardhi ya Meru inayomilikiwa na Wazungu ccm hawana ubavu wa kuirudisha kwa wananchi kwani walimilikishwa kwa mkataba wa miaka 100. Mbaya zaidi hayo mashamba ya maua yamekuwa chanzo cha meru kukosa mvua ya kutosha, kutokana na kwamba maua hayahitaji mvua. Wingu likishatanda wanachofanya wazungu wanapiga bomu la kupoteza mvua, na mawingu yanapotea. Kuna taa moja wameifunga maeneo ya Triple A, ambayo ina monitor mvua isinyeshe.
    Ni CDM pekee kwa kutumia nguvu ya umma ndiyo yenye uwezo wa kuirudisha ardhi ya Meru kwa wameru wenyewe.
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    sio eneo la uchaguzi,ni mpaka wa mbunge lema pale moshono na arumeru maghribi kwa Ole medeye ktk kata ya mlangarini,JACB AHSANTE ILA WAPE UFAFANUZI PIA
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ardhi iliyorudishwa haiko Arumeru Mashariki, iko kwa Lema. Zamani ilikuwa kwa Olemedeye/Elisa Mollel
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mungi upo vzuri,mleta thrid atakuwa anaishi mpanda kati Kwa Said Arfi,sie 2po arusha na 2na mashamba huko chekereni,arumeru mashariki hapo ni mbali.pale ni kwa KAMANDA LEMA,NA NI MATUNDA ya maandamano.
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuendelea kuchagua CCM ni dalili kwamba wewe ni maiti
     
Loading...