Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya Robert Mboma imekaaje wakuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa kusoma, Jan 20, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa baada ya kustaafu si alienda kugombea ubunge kwa tiketi ya CCM na akapigwa chini kwenye kura za maoni? Leo nimemwona kwenye gazeti linalotolewa na TANESCO la Bullet in the umeme jamaa eti anakagua miradi ya Tanesco.

    Kuulizia naambiwa eti ndio mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi wa TANESCO. Si ikabidi niende google! niliyoyakuta ni haya;
    [h=2]October 26, 2011[/h] [h=3]RAIS KIKWETE AMEMTEUA JENERALI MSTAAFU ROBERT MBOMA KUWA MWENYEKITI WA BODI YA WAKURUGENZI YA TANESCO[/h]
    [​IMG]
    Kwa mujibu wa mamlaka aliyonayo chini ya Sheria ya Mashirika ya Umma Sura 257 kama ilivyorekebishwa mwaka 2002 (The Public Corporations Act, Cap. 257 of R.E. 2002), Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Jenerali Mstaafu Robert P. Mboma (pichani) kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) kuanzia tarehe 27 Oktoba 2011 baada ya Bodi iliyokuwepo kumaliza muda wake tarehe 26 Oktoba 2011.

    Pamoja na uteuzi huo, Mheshimiwa William M. Ngeleja Waziri wa Nishati na Madini kwa Mamlaka aliyonayo amewateua wakurugenzi wanane wa Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la Umeme Tanzania kuanzia tarehe 27 Oktoba, 2011. Walioteuliwa kuwa Wakurugenzi wa Bodi ni pamoja na:-

    1. Bw. Baruany Elijah A. T. Luhanga
    2. Bw. Ridhiwan Ali Masudi
    3. Bw. Leonard R. Masanja
    4. Bw. Vintan W. Mbiro
    5. Bw. Beatus P. Segeja
    6. Bw. Hassan Ally Mbaruk
    7. Mhe. Victor K. Mwambalaswa (Mb.)
    8. Bw. Abdul Ibrahim Kitula

    Imetolewa na:
    WIZARA YA NISHATI NA MADIN


    WAKUU
    HAMNA WATU WENGINE WA KUFANYA HIZI KAZI MPAKA TUNAWURUNDIKIA HAWAHAWA? NASIKIA JK ANAOGOPA KUPINDULI WA HII NI KWELI? NAWASILISHA KWA MJADALA.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kupata stress na kuaga dunia siku inayofuata fatilia yanayofanyika Tanzania in detail.
     
  3. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtume wangu eeeee Simama...
     
  4. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona Huyo ni Mwenyekiti wa Bodi nyingi za Mashirika ya umma hata TPDC huyo ni Mwenyekiti wake na nafikiri ni Board meMber wa taasisi kadhaa kwa sasa sikumbuki lakini unaweza kupata kwa wengine.
     
  5. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  6. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mimi ndo napata habari hii leo. La msingi umeme uwepo, Hili la kuwateua, katiba yetu dhaifu inampa mamlaka hayo bila kuhojiwa na mtu yeyote ikiwepo Bunge - I think so.
     
  7. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi kila panapokwama tunatumia Jeshi kufunika
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mwenye nacho huongezewa na asiyenacho hunyang'anywa! (maandiko yanaeleza hivyo.)
     
  10. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hawa wazee wameshika nafasi kubwa sana kiusalama, haiwezekani wakastaafu ukawaacha tu vijiweni. Ni vizuri kuwaweka bussy. Majirani zako wanaweza kuwashawishi na kuwatumia dhidi yetu.
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli nchi kwishny! hivi kweli tutafikaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa? Kwa nini tusifanye walau mabadiliko tuwaondoe hawa magamba?
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ukiwa kiongozi legelege lazima ujue mbinu ya kuziba weakness yako, huyu wa kwetu analitumia jeshi kufanikisha hilo.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mimi sjawahi kusikia duniani Jeshi linauza matrekta kwa kushirikiana na mtuhumiwa wa wizi wa pesa ya umma(EPA)
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jeshi linafanya biashara ya madini Meremeta.
    Tanzania ukitaka kuiba na mtu asihoji tumia jeshi hata bunge halina ubavu.
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukiwa mwanasiasa unatakiwa uwe unalijua hili siyo I think so, ndivyo ilivyo.
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Mkuu !
     
  17. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kagame kapiga chini majenerali watatu kwa kujihusisha na magendo ya madini tena ya CONGO...uku jenerali mzee tena mstahafu asiyekua na utaalamu wa maswala ya umeme ndo anateuliwa kusimamia bodi aya si maajabu? Tanzania kwa sasa tunamatatizo makubwa ya umeme bado hawekwi mtu mwenye taaluma husika sio upupu huu? Hivi akibolonga hatawajibishwa kweli sababu sio fani yake? na sheria inasemaje kuhusu utumishi wa umma mtu ukishastastaafu bado anatokea mtu aliyepewa mamlaka anateua tena ata km aliyeteuliwa uwezo wake umepungua kutokana na uzee wake....TANESCO kwa sasa haihitaji bombs, missiles, jetfighter, ballistic missiles wala ICBM kinachohitajika ni watu makini wenye taaluma zao ili watusaidie watanzania.....next time utasikia Rais kamteua daktari wa mifugo akasimamie TFF
     
  18. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,816
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    hivi kashifa ya sukari kati ya yeye na Idd Simba iliishaje? watu kwa kubebana bwana huyu mzee mnasumbua wa nni wacheni akalime mashamba yake lukuki kule Pugu kajiungeni, kwa nini asimuige makamba kufuga kuku? Ongera Makamba Ongera sana hawa wasitafu uje uwape shule waache kug'angania madaraka tusije waondoa kwa mijeredi maana hawa hawakomi kukomba vijisenti vyetu.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    usingechana passport haya maumivu ungeshayapata na kuyasikia siku nyingi nakushauri usiwaze kurudi tena tanzania wenzio tumeshazoea haya mwaya
     
  20. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mboma altumiwa na magamba kuficha ufisadi wao kwa kisingizio cha siri za jeshi, wanampa ulaji ili asije akashindwa maisha akatoa siri.
     
Loading...