Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya Raila Odinga nimeipenda, ina ukweli humu JF!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Mar 14, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Juzi nikiwa nimetulia nyumban sebureni huku nikitaza tv kwa lengo la kujiburudisha, dogo akaweka Citizen tv ya kenya, kwa wale wapenz wa project fame kwenu si tatizo kuitambua, pindi nashangaa mara ikaonyesha kipante cha mh. Waziri mkuu wa nchi hiyo ktk moja ya Hotuba zake za hivi karibuni alizofanya kwao na Mh.Kilonzo msyoka huko ukambani akinena kwamba "KUNA WAZEE WENYE AKILI ZA KITOTO PIA KUNA VIJANA WENYE AKILI NA FIKRA ZA KIZEE PIA"

    Ilinichukua muda nikitafakari kwa kina maneno hayo, lakini kwa kupitia comments nyingi humu Jf nimepata lithibisha hilo, KUNA WATU HUMU TENA VIJANA WENZETU WANAMAWAZO YA KIZEE, hii inanipelekea kuamini kuwa hayo wameyarithi toka kwa WAZEE WAO WENYE AKILI ZA KITOTO" Kumeibuka kundi la watu humu pindi wengine tukijadili mwenendo wa kisiasa nchini, tukipeana modalities juu ya nini kifanyike kwa kuinusuru Tanzania yetu toka mikononi mwa mafisadi na kupe wanyonyezi wa watanzania wao ndio kwanza wanashabikia matendo ya kifisadi, wanaleta story na hoja za kipumbavu, wanacoments kijinga na kutoa matusi instead of points.

    Kwa mwenendo wao nadhan ni stahili kuwaita hawa kwa jina la VIFISADI VITOTO, ambayo mpaka muda huu vinakaa na kujadili ni jinsi gan maandamano yao ya trh 16 march yatafana. Hawa ni watu wa ajabu sana inapaswa kuwakwepa sana, inapobidi kuwakosa kwa matendo yao, realy Raila Odinga alikuwa sawa kusema kuwa kuna watu wa ajabu, haswa pale vijana wanapokua na akili za kizee zitokanazo na wazee wao kuwa na Akili za kitoto.

    Ndugu wanaJF nawasilisha hoja!
     
  2. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yiu are correct!!!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Raila kichwa ila naye ana kazi sana maana mafisadi wa kenya hamtaki wanaaamini akichukua madaraka watakiona cha moto, uwa napata tabu sana wakumringanisha naye hapa kwetu! maan UWT wanavuruga sana siasa za Tanzania
     
  4. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Leading the list are the following:
    .....
    kupenge
    jeikei
    muhogomchungu
    mjepu
    thinktwice
    mkmap
    mwera
    mahesabu
    zemarcopolo
    kashaga

    nk. nk nk !!
     
  5. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bwana GAGURITO, kwanza nikupongeze kwa thread nzuri ila iliyotiwa kasoro kidogo na makosa ya kimaandishi badala ya sebule ukasema sebure na badala ya kipande ukasema kipante ila overall mada ni nzuri. Nainze kwa kusema ya kwamba kumbuka unapaswa kuheshimu maamuzi na fikra za mtu mmoja mmoja, ktk dunia ya leo kila mmoja anacho anachokiamini na kukipenda ambacho kila mmoja hujiona yuko sahihi kuliko mwingine. Wakati we unaamini kile kinachofanywa na hao unaowaita mafisadi ni makosa kuna mwingine ana muono tofauti kuhusu hilo, kinachopaswa ni kumfundisha kwa hoja madhubuti ili na yeye aamini katika hayo mabadiliko unayoyahubiri. Sio lazima ufanye mabadiliko ukiwa chama fulani cha siasa bali ni kwa kuwa na msimamo thabiti, fikra moyoni na ujasiri wa kufanya hayo mabadiliko.MABADILIKO YA KWELI HAYALETWI NA CHAMA bali wananchi walio tayari kufanya mabadiliko.
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    GT mkitaka kushinda vita ... dawa ni kupuuza post ya vitoto vya mafisadi.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naheshimu sana mawazo yao bt the way wanavyowakilisha yatia mashaka, abt typing error think next tym nitakuwa makini, that tym nilikuwa fasta!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Umenena ila ya Raila yanakuja tu!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Umenena vyema kabisa ila kwa humu jf unawezaje kuwatambua vitoto na vijitu vizima?
    Inawezekana hivyo tunavyoviona vitoto ni vizee vyenye akili za kitoto.
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kashaga....huyu mhayawa kanyigo.....
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    watoto wa mafisadi hebu comment na nyie kidogo! Mawazo yenu ni mhm!
     
  12. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />

    Lakini Raila sio mwenzetu,ni mtu mwenye na pesa mingi na tajiri pia,sasa ni ngumu kujua zipi za urithi na zipi ni mali yake na uhalali wa ndururu/chapaa hizo.Pengine anaweza kuwa fuswadi huyu shemeji yake Najib Balala.
     
  13. m

    mjombajona JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa hawafundishiki, kwani wanajua fika ukweli umelalia wapi, ila kama Railla alivyosema ni vijana wenye akili za kizee na wazee wenye akili za kitoto, Labda dawa ni kuwapuuza tu, mtu ukishagundua ana matope kichwani ni upuuzi kumfundisha!
     
  14. p

    plawala JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuheshimu fikra za watu ni jambo zuri,lakini kuna fikra zinakuwa potofu moja kwa moja kwa kipimo chochote kile ama kwa kukosa mantiki au uwongo au upotoshaji wa dhahiri
    eg mmiliki wa dowans simjui,sijawahi kukutana naye........,baada ya siku kadhaa unayemkana anafika nyumbani kwako
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hivi balala ni shemeji yake?!
     
  16. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani CCM inapo kufa tuwa achie wachache wa kulia msibani
     
  17. M

    Mkono JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kuwa tumewajua tayari ni kuupuza threads zao
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanaboa sana hawa watu ndugu zangu, imagine kijana mwenzako stil anang'ang'ania hoja ya amani, utulivu wkt maendeleo kwa nananchi ni duni. Aaah! Wanaboa sana!
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyu mahesabu namtetea. Badala yake mweke mzambia
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo list ndio umeua kabisa teh! Kina nan wamesahaulika?
     
Loading...