Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya 'msitu' imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shinto, Dec 18, 2010.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wandugu, wiki iliyopita nilitoka na kidada flani masista duu wa hapa ofisini, nilikuwa na mtamani muda mrefu, kwa hiyo hii ilikuwa nafasi adimu. Ila kuna kitu nimekiona kwake naomba oponion zenu. Ukweli ni kwamba binti ni mzuri kwa shape ila 'hakufagia shamba lina magugu marefu'. Ukweli mi huwa sipendagi hivyo nikajilazimisha ili asinione ****. Mwisho nikamwambia ' next time come shaved' akanijbu ' I like it hairy!' Nyie mwalionaje hili?
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    How old are you mpaka ufikie kuomba maelezo kuhusu aina hii ya wadada?
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ungemwambia kwa ustaarabu kama anakupenda angekuelewa.umemwambia kwa ngebe ndio maana na yeye kakujibu mkato
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mi sipo
     
  5. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hayaitwi magugu marefu yanaitwa mavuzi! Kama roselyne1 alivyokushauri, ungemwambia kwa ustaarabu badala ya kutoa oda eti 'next time come shaved'. Inaonekana unapenda ukazaji wa kijeshi jeshi aisee, shauri yako!
     
  6. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wenine ndo starehe yao. Hasa mimi i'm hairly and i like hairly. Si kam rasta jamaniiii cha ajabu nini??
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbe ndio nyie mnaochanganya R na L hata kwenye lugha za mwenzenu??
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Next time nenda na panga umkate hayo magugu.
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... Mkuu, angalau basi ungesubiri mkarejea kitendo mara mbili tatu ndio umuambie kuhusu ku-shave off 'muztache' yake! Siku ya kwanza Tu??
     
  10. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ulivyomwambia next time come shaved, I'm sure she must have thot 'there wont be a nxt time!'
    Ni kipilipili au zina afya.
    Embu piga picha halafu mwonyeshe ujasir unaohitaj kuingiza kiungo chako noko! And promis her a double orgasm if she shaves!
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mapenzi kazini ni ufisadi mwingine atii
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mbona hayana noma kabisa sema kama ni mzee wa uvinza yanaweza kukuingia puani au machoni lakini kama ni mtu wa chape ilale wala hamna noma hapo tena ikiwa unshaved ndio inapendeza zaidi. Halafu acha kuchukua mademu wa ofisini nyie ndio mnapunguza kasi ya utendaji kazi kwa kufikiria mapenzi ofcn
     
  13. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yeah
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wapi picha? a pic is beta than a 1001 words.
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    NEXT TYM uende na chanuo na mafuta ya naz ukamsuke mabutu....sawa?
     
  16. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rose, Next time Bwana ashasema kama atakuja na Shungi, atamkatalia akishapitisha mkono hukoooo!!!!!!
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwani upo peke yako? Wengine wana m-do wanapenda mavuzi - So kama idadi ya wapenzi wa mavuzi ni kubwa hana haja ya kuyanyoa - Inaelekea pia ofisini kwenu kuna dalili ya ukahaba! - Huyo sista duu inaelekea anaweza kutoka na kila atakaye!
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HUYO ATAKUWA Clearner AU Gardener KUACHA VUZI LIMESHAMIRI NI UCHAFU NA KIAFYA HAIRUHUSIWI
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    AU Mpishi HAPO OFISINI KWENU MAANA HAWA WAKO BIZE SANA HAWANA MUDA WA KUNYOA VUZI
     
Loading...