Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya mh. Pinda ni kali!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MJIMPYA, Nov 26, 2011.

  1. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mh pinda2.jpg mh pinda.jpg kwenye tamasha la watu wa Rukwa.
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii pombe inaitwa KIMPUMU, inanywewa sana na Wanyakyusa. Da, kanikumbusha mbali sana
     
  3. V

    Vonix JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Momumo kyusa hii pombe Mby usipime hawa wanyamwanga sijui wanaigiza tuu hapo,na pinda ukimwangalia usoni anaonekana keshakolea yupo kwenye lindi la mawazo anatafakali jinsi jahazi la uongozi yeye jk linavyoyumba,kisha anapiga moyo konde anasema tutamaliza tu.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh....hii kali
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    atakuwa anapasua ie 280,000 yake ya posho ya jairo
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,973
    Trophy Points: 280
    Na nyinyi mpaka leo hamjuwi kuwa JF ni MYSIWYG, si unai"copy" tu na kui "paste" hiyo picha inakuwa urahisi kuiona badala ya ku"upload" hivyo vi "thumb".

    [​IMG]
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Duh! Ahsante kwa Ilmu, hata mie nilikuwa na up load, kumbe naweza ku copy na ku pest na mambo yakawa mswano............
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,154
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Ananyonya au anapuliza?
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,973
    Trophy Points: 280
    Sura yake si unaijuwa? imekaa kikupuliza au kufyonza? mrija haunyonywi, vinavyonyonywa huvijuwi weye? unanchekesha!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,378
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Faizafoxy huoni huu ni mwanya wa kuambukizana tb.....................na viongozi walipaswa kuelimisha jamii badala ya kudumisha mila na desturi zilizopitwa na wakati?
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakipata tb wanawahi Loliondo, ikishindikana India
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,973
    Trophy Points: 280
    Wewe unafikiri kwenye ile kitu kuna kidudu kina baki? vidudu vyenyewe vinakimbia harufu inayotoka pale.

    Unajuwa tatizo kuwa ukianza kuwapiga marufuku hizi pombe za kienyeji unaweza ukawachiwa radhi za asili, kuna wengine huwa wanakwenda kuifurahishaa mizimu kwa hizo pombe za kienyeji, sasa kama hutaki chama chako kisuswe huko na wenyeji pamoja na mizimu yao, inabidi ujichanganye. Usione mijini humu watu na fashen yao, mabo ya kikaa kidogo huwa wanaenda kwenye mizimu yao nyumbani huko na vifasheni vyao vyoote vinawekwa pembeni, wanapigwa na kipande cha kaniki tu wakaishtakie mizimu matatizo yao. Shauri lako.

    Wewe mjini ukisikia mtu anakwambia nakwenda nyumbani kusalimia wazee, ujuwe kati ya hao wazee na mizimu imo humo, na pombe za kienyeji kwa kuitia muhimu ndio zenyewe. Bora mizimu ya Kingaziija, sharti kwa whisky na Brandy, Mbuki huyo, hataki pombe za kienyeji tena mtakorofishana kweli kweli.

    Usimone Pinda kajipinda hapo ukamuona mjinga, anayajuwa hayo.
     
  13. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ya Lelo nkali!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Uchafu mtupu!
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    naona mkubwa Bilal mate yalikuwa yanamtoka! sijui alikuwa anasubiri zamu yake! ooh no.. kwa kufuata itifaki itakuwa yeye alikuwa ashapiga fundo kabla ya pinda! itifaki inazingatiwa kwa kila jambo!
     
  16. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..shetani anatesa kweli!
     
  17. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapa wanapokunywa wengine wanatemea mate na makohozi humo mwisho wa siku mnalishana uchafu.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,154
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    avoid the ignorant." (Qur'an 7:199)
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hahahahha,wewe faiza usinichekeshe bana
     
  20. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ila Pinda namuona kama anazuga tu vile!
     
Loading...