Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya magari yaendayo kwa kasi imekaa je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Sep 21, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitika tafakari yangu ya leo nimejiuliza vituo vya magari yaendayo kwa kasi vinakamilika, je hayo magari yatatumia barabara gani? Na je kwani haya yaliyopo hayawezi kwenda kwa kasi?maana kama sio hizi traffic jam mabasi yanaeza kwenda mwendo mkali sana tu. Mtazamo wangu naona ni watu wanajijengea mradi wao na baada kuja kutojea kashfa za ajabu ajabu kama ilivyo kawaida ya nchi yetu. Kama kuna yeyote mwenyekufahamu zaidi juu ya hili anijuze jama.
    Nawakilisha
     
  2. m

    mbasamwoga Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hii nchi yako ukiyafikiria sana hayo,utapata maradhi ya moyo ma- bp. Huo mradi ni mfereji wa ridhiki kwa wajanja. Hadi sasa mabilion yameshatumika kwa huoujenzi wa vituo.
    Hatuna miundombinu wala maeneo ya mradi huo bali ni upofu wa kukopi na kupest tuuu
     
Loading...