Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya leo kali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babuji, Dec 24, 2008.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKAZI wa kijiji cha Monuna kilichopo kata ya Nyambureti Wilayani Serengeti, James Juma [22] amekufa baada ya kumwagiwa mafuta ya taa na kuchomwa moto na wakazi wakijiji cha Maburi kwa lengo la kumwokoa baada ya kuvamiwa na kundi la nyuki.

    Katika hali isiyotarajiwa watu waliofika kumsaidia walizidiwa na kundi hilo la nyuki na kutoa wazo la kummwagia mafuta ya taa, lakini nyuki walizidi kumshambulia, ndipo kukazuka wazo la kuwasha moto bila kujua kuwa tayari walikuwa wamemmwagia mafuta ya taa na moto ukashika nguo zake na kumuunguza vibaya sana.

    Source: NIFAHAMISHE Tanzania news portal
     
  2. B

    Babuji Senior Member

    #2
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jamani Tanzania kuna vituko!
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,473
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    they did wrong thing for right reason,

    kwa hiyo ile methali penye wengi hapaharibiki neno hapa haija-apply!
     
  4. B

    Babuji Senior Member

    #4
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena mzee
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    sawa sasa twende kisheria, wana kesi ya kujibu au hawana?
     
  6. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni habari ya kusikitisha sana.Sijuhi sheria inasemaje kuhusiana na janga kama ili.
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...yap, wameua bila kukusudia. Hukumu yake badala ya kunyongwa au kifungo cha maisha, ni miaka 15-30 jela :)
     
  8. B

    Babuji Senior Member

    #8
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ninavyoona hapo kesi ipo
     
  9. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    si alikuwa anakufa kwa bees stin'gs, anayway?! Wanasheria wanasemaje hapa?
     
  10. O

    Onychomycosis Member

    #10
    Dec 24, 2008
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good swali
     
  11. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2008
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili sidhani kama ni kosa la kwenda jela, yes ni crime, lakini it is a crime committed out of passion. Which is the ultimate passion itself, LIFE, to save life. Lakini inategemea pia na huruma ya jaji na waendesha mashitaka.
    INASIKITISHA SANA, but at least amejua watu walifanya kila wawezalo kumuokoa, literaly. Including wao kuumwa na nyuki.
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mh! Msaada umezua balaa tena....lakini huyo hata kama wangemuacha aendelee kuumwa na nyuki definately angekufa tu nadhani israeli alikuwa anamuhitaji tu.
     
    Last edited by a moderator: Dec 25, 2008
  13. M

    Mutu JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na imani amekufa kwa sumu ya nyuki , kwani huo moto ulikuwaje? wakienda hospital wanapima percentage ya burn kisha wanaweza sema kuwa ulikuwa ni moto uliosababisha kifo au sumu ya nyuki..............ama mchanganyiko .

    Duh ila jamaa naona walikuwa hawana jinsi .
     
  14. B

    Babuji Senior Member

    #14
    Dec 25, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi ninavyojua nyuki wanafukuzwa kwa moshi! sijui kwanini hawakuchoma majani yatoe moshi
    any way mambo ya ajali
     
  15. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    si kwamba walikuwa hawana jinsi kiasi cha kusababisha ajali hiyo mbaya ila ni kutokujua. Ni vizuri kutoa elimu ya huduma ya kwanza kwa umma pia vijana kujiunga na 'skauti'. tatizo skauti nayo imefanywa kama sehemu ya siasa! Kwani maafisa ustawi wa jamii wanafanya nini wilayani, katani na vijijini?
     
  16. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Heshima yako Nziku, Kumbuka kisheria, kuna suala la kuua bila kukusudia( manslaughter) nahisi wanaweza kushtakiwa katika kifungu hicho.

    kwa hiyo, kesi ya kujibu wanayo.
     
  17. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii imenikumbusha sana hadithi za Abunuwasi hakyanani!
     
  18. H

    Herbert Member

    #18
    Dec 25, 2008
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nadhani hapa ipo inayoapply
    Wapishi wengi huaribu mchuzi
     
  19. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Natamani kucheka ...(ha ha ha ...kwikwi-inabidi nichekee kwapani!) lakini kwa heshima ya Ndg Juma inabidi nikatishe, na Mungu amrehemu.
    Hawa jamaa wa Serengeti ni kiboko!!!
     
  20. B

    Babuji Senior Member

    #20
    Dec 26, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee hapo ndio unatusababishia kwikwi zako za kucheka
     
Loading...