Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya leo imenisikitisha sana! Hivi wanaume tukoje jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Jun 29, 2011.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hii ya moto moto kutoka Clouds. Mwanaume mmoja huko Shinyanga amefumaniwa (tena ndani ya chumba chake na mamsapu) akila uroda na house girl wao. Imekuja kujulikana huwa anamla takribani miezi 6 sasa - house girl wamekaa naye zaidi ya miaka 2 sasa.

    Wife alivyotaka kujua kwanini jamaa anamla huyo house girl, jamaa akadai eti house girl anaweza kuruka ukuta wakati yeye wife hataki.

    Hivyo kama anataka aendelee naye basi naye akubali kuruka ukuta (sasa sijui atakaa nao wote wawili au ...). Mama wa watu amejiondokea, ameacha hapo watoto wawili, mmoja ana miaka 2 na mwingine ana 4.

    Leo ni mwezi wa pili jamaa anaendelea kufurahia tigo ya house girl. Kinachonisikitisha na kunishangaza, yaani tumefikia hatua hii jamani? kusema kweli mimi kama mwanaume nimejisikia kuumia sana moyoni mwangu! kwanini tunawa-treat hivi hawa viumbe? Nawasilisha jamani.
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lol....siku zote vitu haramu ndo huwa vinapendeza kweli machoni mwa wanadamu,

    siju ni kwanini tu,................................................

    ngoja nile mtori hapa kwanza , nitarudi...................
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh huyo housegirl kaamua kubaki?
    Kweli dunia iko ukingoni
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo baba analaana sio bure,pole zake huyo mama mungu atamsaidia
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    imenisikitisha sana...kisa eti twanga kotekote mwanamke hataki laana tupu na wanawake nao pia tatz housegirl kabak na anasema eti ajui kumtunza mwanaume acha yey anayejua kutunza afanye mambo...
     
  6. c

    charndams JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona hueleweki??? eti housegirl anaweza kuruka ukuta...jamaa anafurahia tigo ya housegirl...maana yake nini???? tumia basi lugha nzuri bwana ili tuelewane.
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh!
    Majaribu mengine ni kusali sana kwa nguvu zetu hatuwezi.
     
  8. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dhu! huu ulimwengu sasa ni zaidi ya sodoma na gomora.

    huyo mwanamke aliyeondoka na yeye hana huruma kwa wanae?? amewezaje kuondoka na kuwaacha wanae wadogo hivyo? 2yrs, and 4yrs hapana mie siwezi popote wanangu ndio pochi yangu
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    i wsh wanaume wote wawe na moyo na akili km za kwako.

    may god bles ya
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kileo hayo,oooh mtandao ndo dili sijui nini!Haya bana
     
  11. c

    charndams JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu humsaidia anayejisaidia!!! Huyo mama yafaa akae "ngumu". amtimue housegirl pamoja na huyo baba waende wakaeneze upuuzi wao kwingineko na siyo chumbani kwa huyo mama. just imagine haya yote yafanyika kwenye matrimonial bed....hii balaa
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Yesu, uya uya
    Yesu uya uya
    Yesu uya..uyaaaaa
    Ikunda msie wuyanenyi
    Yesu uya uya..woimeny!
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye red kwani una jinsia gani ?
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahaha! Ikunda myesia..YESU UYAA!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Kwan tigo ni haramu? Wanasema ukishaanza tigo huiachi lol!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio madudu gani haya bhaaana?
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyie vipi? Mmekuaje?
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani!!!!!! lakini huyu mama angemuondoa hg, kisha akaondoka yeye na wanae hata kama hg angerudi lakini angekuwa amerudi kivyake
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sredi limewagusa wameamua kunena kwa lugha!... Lol
     
  20. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahahahahhahahah
     
Loading...