Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya kuvua magamba ni kali!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by shiumiti, Apr 21, 2011.

  1. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekutana na hii kitu katika pitapita ya hapa na pale.....KWELI INACHEKESHA KWA WENZETU THITHIEM!!!!!!
     

    Attached Files:

  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Kila siku tunapiga kelele kuhusu elimu tunaonekana wanafiki sasa hili bango limelipiwa na chama tawala Iringa hivi hakuna mtu wa ku edit hayo mabango?
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    nadhani hilo neneo la juu lina kiswahili chake cha kutoholewa kwa nini wasingetumia au walitaka na wao waonekane wajua kithungu???!!!!!!!!!!
     
  4. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kali....
     
  5. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    IMG_6154.JPG
    Hapa ni Chiligati na Nape wakiwa kwenye picha ya pamoja na viongozi wa CCm mkoa wa iringa na Bango lao la Vua magamba.
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    wamependeza!
     
  7. S

    Simon B james Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kawadanganya kuwa kuvua gamba ni kupona? Amakweli Ccm wamedoda hawajui sumu imeathiri mfumo wadamu na hivyo kuvua gamba sikitu. Waoneeni huruma izraeli amewakaribia ndio maana wanatapatapa. Let them die wametufanya ombaomba wa neti kwa bush
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Gamba mchezo ni lazima ulivue tu.
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hapa hakuna gamba lililobaki kweli?
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaa uuuuwiiii its sooo funny.

    Bora wangeandika HARAKATI ZA KUVUA MAGAMBA....all ths best lakini kumbuka sumu haipo kwenye gamba bali ndani ya nyoka.:rant:
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Watoto wa sekondari hao ndiyo waliyoandika!nakuambia darasa la 4 la mkoloni ni sawa na form 6 wa leo!
     
  12. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naamini gamba hua linaota baada ya kipindi fulani ina maana hili litakapokuwa linaota watakuwa wanalivua kila likiota (kama nyoka ama mjusi)
     
  13. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa kitu.
     
  14. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani FEBRUARY yuko wapi si angewatumia hata kwenye sms wacopy???
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dada wa kulia ana Kisambusa kizuri! Mmmmmhh
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu..khaaa, hujasoma bango bheye!!.
    Operation Vua Magamba.....kumbe bado hawajavua ndo wapo kwenye operesheni??
     
  17. h

    hamenya Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu la uozo huu ni kuchukua wabunge 3o wa cdm and 30 wa ccm kisha wape interview ya issue yeyote ya kijamii...utapata jibu kwanini mabango yanakuwa hivyo.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Sijui jamaa kaandika kiingereza au kiswahili. Kazi tunayo bado!
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nape kavaa cheni shingoni na mkononi...:A S 41:
     
  20. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ni lugha za watu
     
Loading...