Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Mar 2, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jaramba maeneo haya ya mikocheni,jana mtu kachomwa moto hapa REGENT KAIRUKI,LEO KAOKOLEWA MWENGINE KUMWAGIWA PETROLI MAENEO HAYAHAYA....KARIBU NA CHUO CHA MLIMANI CHA MAWASILIANO YA UMMA,DUUH HAATAAARI HAYA YA KUJICHUKULIA SHERIA MKONON YAMEPAMBA MOTO

    wahalifu kama hawa wapo maeneo mengi ya jiji na hata mikoani.pale kigamboni kwenye foleni ndio balaa.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya ndiyo yanayodhihiri sasa,wa jana alikimbizwa akiwa juu ya pikipiki kutoka maeneo ya m/nyamala na vijana nafikiri na madereva bajaj wakatimiza yale! Wa leo hapo karibu na chuo cha mawasiliano al maaruf kimong'onyole,aah ndugu yangu utu umetutoka viumbe!!
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 908
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wana hasira. Vibaka hawajali. Hasira zao wanazitoa kwa yeyote anaedhani ana hatia.

    Hii ni vicious circle. Lakini jaribu kutafakari. Utagunduwa kuwa yote haya ni sababu ya maisha magumu.

    Kibaka na anataka kufanya kazi ya halali. Lakini ataipata wapi? Ana amua kuiba ili ajikimu.

    Wewe nawe ......... Kwa taabu umejichumia thamani zako ambazo unajidanganya ........... Asset zangu hizi. Uki ibiwa au ukitaka kuibiwa.......Hasira zako za mashida ulio nayo unamtolea kibaka. Hata ukimpeleka polisi, kesho karudi. Tena kwa hasira umemshtaki. Sirikali wanadai hamna polisi wa kutosha kutulinda. Wakati wa maandamano sijui wanatokea wapi. Wanajaa teleeeeee.

    Kubali tu na uridhike na maisha. Kama huna la kufanya, wacha kulalamika.
     
  4. assa von micky

    assa von micky JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana ,kinachoumiza zaidi baadhi ya wanaokumbwa na mikasa hii siyo waharifu,,Jirani yangu aliuwawa kikatili na watu wa boda boda wakimfananisha na mtu aliyepora pikipiki yao,hali ni mbaya
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Watu wamechoka na nchi dhalimu isiyojali walalahoi
    leo hii ukimpeleka kibaka polisi kesho yuko huru mtaani
     
  6. papason

    papason JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    My friend!

    Hii hali ya wachawi, mijizi, mijambazi n.k kupata mikong'oto ya nguvu na kisha kuchomwa moto ni sawa kabisaa, kwani uhalibifu wanaoufanya ktk jamii ni sawa na hayo malipo yanayo yapata wakikamatwa!
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 18
    Arusha kuna mmoja alikua anaitwa Embaa kauliwa juzi pande za kimandolu.
    Jamaa alikua akikuibia lazima akukate. Na anajulikana mpaka polisi.
    Jamaa lilikua jambazi toka miaka ya 90's na akishikwa baadae anatoka.
    Kwa majambazi yanayojulikana kama haya, mimi na support 100% wauliwe!
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 4,925
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 83
    Vyombo vya sheria vingekuwa vinatimiza wajibu wake haya yote yasingetokea. Watu wanakwenda kutoa ripoti kwa ofisi husika kuwa kuna uvunjifu wa sheria kwamfano mtu amejenga ukuta na kuziba barabara; wahusika badala ya kufuata sheria na kufungua barabara iliyozibwa wanakacha majukumu yao eti kwasababu aliyevunja sheria ni tajiri au mkubwa serikalini, matokeo yake kwavile serikali haitimizi wajibu wake kwa raia wake, wananchi wanaamua kujichukulia sheria mkononi ya kuwaua vibaka na pia kuvunja kuta zinazoziba barabara!! Haya hutokea tu kwenye nchi isiyokuwa na utawala bora.
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,868
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo wahalifu nao ni kero kubwa. Wakipelekwa umwelani nako hawakai muda mrefu wanaachiwa, matokeo yake ndo hayo sasa.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa nini wasikamatwe na kufikishwa mbele ya sheria??
     
  11. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 522
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Wezi wao mbona wanajichukuliaga,wanakuibia na pia wanakuua.Ingekuwa vizuri kama wahujumu nchi nao tunawafanya hivyo.....wabongo bana....Nawabongo wamechoka,hawana wakuwachukulia nibora wajichukulie.OVER
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,712
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    sheria za nchi gani? Nchi ishakuwa genge la majambazi ambao hawajali kabisa. Polisi ukimpigia cmu kumtaarifu kuna majambazi yamevamia sehemu wanakwambia lete ushahidi. Polisi siku hizi wamegeuka na kuwa mahakama badala ya kuwa watafutaji wa ushahidi. Unategemea wananchi tuwaamini tena? Mbona kuna kipindi hizi choma choma hazikuwepo? songea walipelekewa taarifa za watu kuuawa wakasema ni 7bu ya wivu wa mapenzi,ina maana ni ruksa watu kuuana kwa wivu wa mapenzi? Tunategeana sana kufikiri nchi hii! Kuna watu hawafanyi kazi zao kwa makusudi,inabidi tuwaamshe. Poleni kwa waliouawa kwa bahati mbaya.
     

Share This Page