Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Ya Katibu wa Mbunge Lema Imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, Aug 22, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Ndugu WanaJF leo asubuhi wakati naelekea kazini nilikuwa nikisikiliza Radio Free Africa na nikasikia kichwa cha habari kimoja magazetini kikisema Katibu wa Mbunge wa Arusha mjini anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za ujambazi.

    Kwa bahati mbaya network huku niliko ikawa down mawasiliano yakawa magumu kwa hiyo sikuisikiliza hiyo habari hadi mwisho.

    Imekaaje kwa waliosikiliza ama kusoma gazeti husika.
     
  2. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    habari yenyewe inapatikana hapa mkuu isome.
    HabariLeo | Gwiji la Habari Tanzania
     
  3. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo katibu ni binadam na anaweza kuwa jambazi
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    gazeti lenyewe siyo la kuaminika sana!wenye ukwel watujuze zaidi
     
  5. V

    Vancomycin Senior Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    gazeti HABARILEO lililo poteza credibility
     
  6. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katibu ndani bado yeye
     
  7. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arusha sasa hivi kuna vituko vingi wanatafuta kila njia kuiharibia chadema tusubri tuone leo asubuhi mwenyekiti wa chadema aliulizwa kuhusu hilo alisema anafuatilia Hilo tukio pia huyo Mgonja aliwahi kuwa katibu kwa mda fulani hivo kwa sasa sio katibu hiyo ni kutoka radio 5 Leo asubuhi taarifa zaidi tutapata mambo yakikaa sawa.
     
  8. b

    boybsema Senior Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hizo ni njamaa tuu!!!
    hakuna ukweli wowote!!!
     
  9. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya magazeti yakuogopa sana nhasa haya ya kutoka Mtaa wa LUMUMBA yote habari zake zinatengenezwa watu wanakaa room kutengeneza habari.
     
  10. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Chuki binafsi!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Acha ushabiki.
     
  12. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Habari inaelekea ni ya kweli, ila imeandikwa kishabiki. Msomaji anapata impression ya kuwa Lema anahusika. Hapo ni ushabiki wa kisiasa zaidi ndiyo unaojionyesha.
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama kweli ni Jambazi, basi acha sheria ichukue mkondo wake. Lakini nina wasiwasi sana na hii serikali kwa kubambikia watu kesi. Kama mtakumbuka wale Wauza madini wa Mahenge. Kwa hali ya kisiasa ilivyo kwa sasa tusishangae tukaambiwa kuwa eti Dr. wa Ukweli, Slaa naye ni Muuza Unga! Maana kila siku tunasikia tu kwenye magazeti ya Uhuru na Habari na Jamba Leo kwamba Majina ya Wauza Unga yametajwa, lakini ukisoma gazeti toka ukurasa wa kwanza hadi habari za michezo, hukuti jina la mtu yeyote lilotajwa zaidi ya jina la Nzowa ambaye alitaka kumbambikia Mtoto wa Mengi madawa ya kulevya. Shame!

    Yalianza Tunisia, yakaja Misri, sasa Libya. Baada ya hapo.................

    Mkweree na Majambazi wenzio mjishike!
     
  14. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe...
     
  16. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Nakubaliana na wewe kabisa, kwa sababu kuna jina la Mh Lema tu magazeti ya gamba wanalivalia njuga mbaya lakini list za majina ya wauza unga zinatajwa tu bila majina halisi kuwekwa hadharani.
     
  17. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wa anina mbili, wajinga wasio jua ukweli , na wapumbavu wasioamini hata wakiambiwa ukweli.
    Chaguo la kundi la kuingia ni la mtu mwenyewe.
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hata mwana wa mengi aliambiwa anauza dawa za kulevya!
     
  19. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jina Lema like juu ndo maana likitajwa mahali watu wanasikia kichefuchefu, ni Kama jina la Yesu likitajwa mashetani na mapepo wanatetemeka.
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Magazeti mengine, angalia hii. Ni kweli tunamshikilia kwani watuhumiwa wa ujambazi waliokamatwa wamemtaja kuwa aliwakodishia gari na limekwenda kufanya uhalifu," alisema RCO Paul. Gazeti hilo hilo cheki hii

    Vyanzo vya habari vilidai kuwa polisi waliwabana watuhumiwa wengine wa ujambazi ambao ni wakazi wa Sekei na kumtaja Katibu huyo wa Mbunge kuhusika kuwabeba na kushirikiana katika matukio hayo ya ujambazi, lakini alifanikiwa kukimbia.

    Likaendelea tena. Hata hivyo, habari zaidi zinadai kuwa Mgonja ndiye aliyekuwa akiendesha gari hilo na alikimbia baada ya kufanya uhalifu na kuwatosa watuhumiwa wengine na kutokomea kukimbia kukamatwa na polisi.
    Huu uandishi gani wa habari za kiuchunguzi....?





     
Loading...