Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya itv dhidi ya uamsho imenishangaza....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oyaoya, Jun 2, 2012.

  1. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu Salaam.
    ITV kwny taarifa ya habari ya saa 12 asbh ya leo Wametoa picha ya shehe Farid aliyotangaza tarehe 26 ndo siku ya maandamano kwa maelezo kuwa UAMSHO wameendelea kushikilia msimamo wao hadi kieleweke, tofauti na ile waliyotuonesha jana usiku wakijibu baadhi ya hoja za Dr. Shein!

    My take:
    Haikuwa sahihi kuhusianisha hotuba ya kabla ya maandamano na ile ya baada kwa kuwa inaendelea kuikandamiza jumuiya hiyo ambayo ilikanusha kujihusisha na baadhi ya shutuma zilizotolewa dhidi yao!
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    napita tu...
     
  3. Jovegg

    Jovegg Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what?
     
  4. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kilichokuwa sahihi kwako ni hayo Makanisa yanayochomwa tangu mwaka 2001. Mkisikia wakubwa zenu tunawaambia acheni hizi mada muwe mnaacha, msifikiri hatuna ya kuongea, embu uwe unatumia akili zaidi unapokanywa jamani khaaaaaaa!!!!!!!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    fanya compare and contrast ya kilichotangazwa na ITV dhidi ya kilichooneshwa na aljaazira, ZTV na TV iman kisha tuone usahihi uko wapi.
     
  6. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kinachkera ni namna vyombo vya habari vinavyotumika vibaya kuinadi jumuiya hiyo! Ukiwaskiliza kwa makini utagundua hekima na busara waliyo nayo hao jamaa!
    Kama vile usivyoweza kukubaliana kuwa hawakuhusika na uchomaji wa makanisa, ndiyo mwanya huo unaotumiwa na vyombo vya habari kuendelea kuichafua!
     
  7. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Peleka malalamiko yako shirikisho la habari kabla ya miezi 6.
     
  8. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Narudia tena kukuomba uache hizi habari hazikufikishi popote. Hata ukijiangalia wewe mwenyewe bado umeegemea upande mmoja.

    Kama kweli unachukia jinsi vyombo vingine vya habari vinavyoripoti simama wewe na utuambie hapo ni nani kakosea na umefanya utafiti upi ikiwa ni kuongea na hao wazanzibar na unamkemea nani. Acha kubishana na third part, just go straight and come with the solution acha kutugawanya kwa imani zetu bana.

    Wewe umekaa kwenye sofa unawacheki kwenye Luninga alafu unataka kutushawishi kwa hiyo inch 18 yako yenye Chogo ndani ya nyumba ya kupanga. Jaribu kuvaa viatu vya wale wanaochomewa kule alafu uifungue hiyo TV yako ndo ujue nini wenzio tunafikiria

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    NIMEJISAHAU NIKAINGIA MSIKITINI NA MBWA DU :flypig:
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Unatamani uwe karibu na kanumba ehh.
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chenga bado..
     
  12. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noted. Thanks
     
  13. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiojua wakajifanya wanajua na hawajui kama hawajui...waache waangamie.

    This post has been deleted by oyaoya
     
Loading...