Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya huyu waziri ni kiboko!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MONTESQUIEU, Nov 30, 2010.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo hasubuhi clouds kipindi cha magazeti nimesikia waziri wazamani wa mambo ya ndani ameenda ofisini kwa mbunge wa mwanza nymagana na kung`oa vitasa na kubeba picha ya rais kwa madai kuwa alivinunua mwenyewe..

    Je imekaaje hii?
     
  2. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Masha ang'oa vitasa ofisi ya Mbunge Mwanza

    Tuesday, 30 November 2010 01:46


    Frederick Katulanda, Mwanza
    ALIYEKUWA Waziri wa Mambo ya Ndani, Lawrence Masha, amehamisha vifaa mbalimbali vya ofisi ya Bunge Jimbo la Nyamagana, kwa madai kuwa alivinunua mwenyewe kipindi uongozi wake. Akizungumza na Mwananchi jana, Mbunge wa Nyamagana, Ezekiel Wenje, alisema baada ya kutoka Bungeni alikwenda kuingia katika ofisi hiyo, lakini baada ya kukabidhiwa alikuta vitasa vya mlango, simu ya mezani picha ya Rais na samani za kukalia vikiwa zimechukuliwa.

    Kwa mujibu wa Wanje, baada ya kufuatilia aliambiwa kuwa vifaa hivyo viliondolewa na Masha kwa madai kwamba, alivinunua kwa fedha zake mwenyewe.

    "Nimefuatilia kwa DAS (Katibu Tawala wa Wilaya) nikaambiwa amechukua Masha, nikafuatilia kwa Katibu Tawala wa Mkoa yeye alijibu kuwa naye alifuatilia suala hilo kupitia kwa Das na kupewaa majibu kama yangu, sasa sijajua ni kwa nini, ninavyojua ofisi haipaswi kukosa samani kwa vile kuna fedha za kununulia vitu hivyo," alisema.

    Kwa Upande wake, Masha alikiri kuondoka na vitu hivyo na kwamba, asingeweza kuacha vifaa vyake binafsi katika ofisi hiyo.

    Masha alisema vifaa alivyoondoka navyo ni vile tu ambavyo ni mali yake.

    "Wakati naingia hapa nilikuta ofisi ikiwa na kiti kimoja na meza tu, vifaa vingine niliweka vyangu, kama kompyuta na meza zake, simu na samani nyingine kulingana na mahitaji yangu," alisema Masha.
    Alisema Wenje anapaswa kuwasiliana na ofisi ya mkuu wa wilaya, ili kupewa vifaa vya ofisi hiyo ambavyo yeye aliviondoa alikuwa havitumii kwa vile wao wanajua vilipo.

    "Jamani vifaa vya ofisi anapaswa kuuliza ofisi ya mkuu wa wilaya, sasa kama anataka nimwachia na vyangu binafsi, mie nimetoa vyangu…hivyo vya ofisi vipo, nadhani amefika na kukutana na kiti kimoja na meza vile vingine vilivyokuwemo pia vilikuwa mali ya ofisi," alieleza Masha.

    Hata hivyo, Katibu Tawala Mkoa wa Mwanza (RAS), Doroth Mwanyika, hakuweza kupatikana kuzungumzia suala hilo kutokana na kuwa nje ya ofisi, lakini ofisa mmoja wa ofisi yake alithibitisha kuwepo kwa malalamiko ya Wenje na kwamba, yalikuwa yakishughulikiwa.

    Source: Mwananchi
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii iunganishe na ile inayo muonelea Masha.
     
  4. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni utoto tu,akikua ataacha.
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kafulia huyoooooooooooooooo!!!!!!!!!!
     
  6. k

    kirongaya Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    do kali kwelikweli ni huyu mwanasheria na aliyekua waziri? etiiiiiii
     
  7. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sasa kama tunamruhusu mtu binafsi aeke vitasa vyake katika ofisi ya serikali tunategemea nini? Panatakiwa ipitishwe sheria kuwa mtumishi atatumia samani na vifaa alivyovikuta na kama ataingiza vya kwake itakuwa kama mchango wake na hataruhusiwa kuondoka navyo muda wake wa utumishi utakavyoisha.

    Amandla.........
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii ndio aina ya Viongozi tunaowapa dhamana ya Kutuongoza. Kwani angeviacha angepungukiwa na nini? Usikute siku alipoviweka kulikuwa na sherehe ya kumshukuru kwa mchango wake!
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni vituko tu vya huyu jamaa!siasa siyo ugonvi!asiyekubali kushindwa si mshindani!
     
  10. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivyo vitu vingine kama vyake anaweza kundoka navyo ila kiukweli kutoa vitasa ni uharibifu wa makusudi.
     
  11. Mubezi

    Mubezi Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua alishaona kuwa ofisi ni yake milele,hakujua kama cheo ni dhamana
     
  12. zoeca

    zoeca Senior Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    upuuzi hivyo vifaa si aliviandikia vocha kwa taratibu za kiserekali na akalipwa? sasa kuchukua kunaonyesha alivyo fisadi
     
  13. zoeca

    zoeca Senior Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Embu tukagulieni na ofisi ya Waziri usikute pia amekomba kila kitu
     
  14. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  15. m

    mams JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sheria ichukue mkondo wake
     
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimeipenda sana Avata yako, je, huyo ni Profesa Hernando de Soto, muasisi halisi wa Mkurabita?
     
  17. p

    posh77 Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahhahhahahahhahahhah,Mashaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Malecela aling'oa mashine za maji kule Mtera baada kushindwa na bw Lusinde! Nadhani ni kawaida ya wapenda madaraka.
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    uh. mods unganisha hii na ile nyingine ya masha.
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    huyo bado ana machungu kukikosa kiti cha ubunge
     
Loading...