Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya bot imekaaje du!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amakando, Jul 12, 2012.

  1. Amakando

    Amakando Senior Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimejiuliza na kukosa majibu, hivi kweli tasisi nyeti namna hii inashindwa kuwa na namna nzuri na ya kisasa ya kuwasilisha maombi ya kazi kwa njia ya E-mail mpaka tutumie posta? je kuna ugumu gani wa meneja mwajiri kuwasiliana na watafutao kazi ambazo zimetangazwa nae (BOT) kwa njia ya kielectronic? Au ni mwendelezo ule ule wa kupeana ajira kwa njia ya kujuana? je wenye sifa na ambao wako mikoani mbali na Dar wafanyeje? du nimebaki na labda!!!!! nisaidieni :sleepy::sleepy:
     
  2. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    sio mahali pake.....
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Si sehemu husika! Lakini wewe si unaomba kazi,hujawahi sikia muomba kazi hajui kusoma wala kuandika? Nadhani mkuu ufuate maelekezo unajua hata hiyo unayosema ni njia nzuri kuna wengine hawajawahi itumia.
     
  4. Amakando

    Amakando Senior Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidie namna ya kuihamisha mkuu
     
  5. Amakando

    Amakando Senior Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila mkuu ninachazungumzia ni ile kutokuwepo kwa njia mbadala za kisasa kwa taasisi nyeti kama B.O.T kwa watu tulio mbali kuweza kuwafikia, maana hapo ingelikuwa rahisi kutuma vivuli vya kile kinachotakiwa hebu tafakari huna namna ya kupata gazeti kutokana na mazingira uliyopo halafu ukabahatika kuingia kwenye net nakukuta tangazo la kazi ambalo linakwisha muda wake ndani ya siku mbili, huoni kwamba kwa njia ya posta ni sawa na kwamba itakuwa ngumu kufika kwa wakati?
     
Loading...